LPBank LienVietPostBank tuyển dụng GDV tại Hà Nội [08.08.2013]

Toàn hỏi về kinh nghiệm là chính, 1 chị đóng là khách hàng để tớ thuyết phục. Nhưng mà cũng không biết họ chọn là dựa trên tiêu chí gì, theo một nguồn tin mà tớ có được thì lương GDV Liên việt hiện tại 3,5-4tr, không biết có đúng k nữa, bạn nào trúng tuyển thì pm lại xem sao :D

Sao cậu biết thế??? Hic, thế thì chắc tạch rồi, cơ mà cậu pv hôm thứ 7 hay hôm nào khác???

Tớ thì xác định là trượt rồi, vì tớ biết có bạn Tú Anh, bạn Chuyên chắc là 2 bạn ấy ok rồi. Nếu không nhận được thông báo thì coi như là tạch thì phải.
sao biết Tú anh và Chuyên dc vậy Thảo,t vừa nhận dt gọi đi pv ở Vp mà cứ tưởng liên việt chứ,mừng hụt(((

C là Tú Anh hay Chuyên học HVNH? tớ thấy 2 bạn có đăng stt hay đăng trên k12 gì đó là gọi đi làm rồi mà nhỉ? Nếu mà không đúng thì tớ sorry vì đã đọc nhầm nhé!
Đọc thấy tên mình mà hốt cả hoảng. Chưa có thông báo mà bạn.

- - - Updated - - -

Sao cậu biết thế??? Hic, thế thì chắc tạch rồi, cơ mà cậu pv hôm thứ 7 hay hôm nào khác???

Tớ phỏng vấn hôm thứ 7, thì 1 anh trong đội phỏng vấn bảo tớ là 7-10 ngày nữa có kết quả. Mà từ đó đến giờ thì hơn rồi mà. Hơn nữa sau hôm thứ 7 còn có 1 số bạn gọi đi phỏng vấn ở chi nhánh nữa nên tớ nghĩ thế c ah.

- - - Updated - - -

sao biết Tú anh và Chuyên dc vậy Thảo,t vừa nhận dt gọi đi pv ở Vp mà cứ tưởng liên việt chứ,mừng hụt(((

Có VP gọi đi phỏng vấn là tốt rùi còn gì :)

C là Tú Anh hay Chuyên học HVNH? tớ thấy 2 bạn có đăng stt hay đăng trên k12 gì đó là gọi đi làm rồi mà nhỉ? Nếu mà không đúng thì tớ sorry vì đã đọc nhầm nhé!

Ừa, chắc tại tớ viết không rõ ý nên có bạn hiểu lầm, cả mấy đứa bạn tớ đọc cái stt đấy cũng tưởng tớ được nhận rồi. Bao giờ có phê duyệt chắc là sẽ có thông báo chung chứ không báo riêng cho những ai được chọn đâu.

Sao đến giờ này vẫn chưa thấy gì nhỉ? Có bạn nào nhận đc kết quả trúng tuyển chưa

Mình cứ nghĩ hôm nay là có kết quả, vậy mà giờ vẫn chẳng thấy j. Sốt ruột thật đấy! Bạn nào nhận đc tin, thì lên tiếng sớm cho cả nhà đỡ mong ngóng nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên