LPBank LienVietPostBank tuyển dụng GDV tại Hà Nội [08.08.2013]

Các bạn pv lần này hình thức khác bọn t pv hôm thứ 7 quá. hay vì t pv gần đầu lên thế nhỉ,các anh chị khá hình sự,chẳng ai cười gì đâu,mấy đứa đầu như bọn t toàn bị hỏi kinh nghiệm mà vặn vẹo đủ kiểu ý . Trong khi đó mình lại chuẩn bị ứng phó về tình huống chứ kinh nghiệm sinh viên mới ra trường làm gì có nhiều (((((.
Nhưng dù sao cũng húc các bạn thi đợt này may mắn nha ^^.
hi. Bọn t cũng bị vặn vẹo lâu lắm. T pv hơn nửa tiếng cơ mà. Hỏi k ngớt. Nhưng bạn nào cũng thấy các anh chị khá thoải mái dù là bạn đầu tiên:D.

Các bạn pv lần này hình thức khác bọn t pv hôm thứ 7 quá. hay vì t pv gần đầu lên thế nhỉ,các anh chị khá hình sự,chẳng ai cười gì đâu,mấy đứa đầu như bọn t toàn bị hỏi kinh nghiệm mà vặn vẹo đủ kiểu ý . Trong khi đó mình lại chuẩn bị ứng phó về tình huống chứ kinh nghiệm sinh viên mới ra trường làm gì có nhiều (((((.
Nhưng dù sao cũng húc các bạn thi đợt này may mắn nha ^^.
Hỏi về kinh nghiệm là hỏi những j vậy b? tớ tưởng hỏi tình huống ứng xử thì là kinh nghiệp r

các anh chị cho em hỏi, em đã điền đầy đủ các thông tin ứng tuyển theo mẫu của ngân hàng rồi nhưng e không biết chèn ảnh vào như thế nào cả?giúp e với ạ!

Hỏi về kinh nghiệm là hỏi những j vậy b? tớ tưởng hỏi tình huống ứng xử thì là kinh nghiệp r
bọn tớ pv hôm thứ 7 thì sẽ hỏi e đã làm thêm gì rồi,chỉ tiêu của e là bao nhiêu,e làm thế nào để dc từng đó,kế hoạch là gì,e có chăm sóc khách hàng ko,kiểu như vậy đó. nhưng thường sv mới ra trường khó có dc kinh nghiệm ấn tượng lắm (((
Còn theo t ứng xử nghĩa là các tình huống mà giao dịch viên phải xử lý,ví dụ như khách hàng đến rút tiền nhưng ko mang cmt thì e xử lý thế nào,rồi mình xử lý thì a chị lại căn cứ vào đó hỏi tiếp xem mình ứng phó tốt ko,thông minh ko,mình thì thấy cái này hay^^,và nếu pv kiểu này thì sv mới ra trường như mình nhiều cơ hội hơn.

ko biết bh có kết quả nhỉ :( kiểuu ntn lo quá, ko biết đỗ trượt như thế nào, y như ngồi trên đống lửa ý, mà những bạn thứ 6 pv như hình là ko phải làm GDV đâu, nghe là bên mảng QHKH ý.

chán thế thi rồi a,m lại tạch.chỉ thi phỏng vấn thôi à mọi người k có thi nghiệp vụ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên