LPBank LienVietPostBank tuyển dụng GDV tại Hà Nội [08.08.2013]

Các ngân hàng h hay thế thật,tuyển GDV và về làm cả QHKH^^

GDV ở ngân hàng nào chẳng thế, chẳng qua khác ở chỗ mình ngồi tại chỗ vừa bán hàng vừa hạch toán, rảnh còn bị bắt gọi điện chăm sóc khách hàng nữa. Mình thì mình thích làm kế toán hơn chứ GDV đúng là nửa mùa ý. Kiểu này chắc sang tuần mới có kết quả nhỉ

GDV ở ngân hàng nào chẳng thế, chẳng qua khác ở chỗ mình ngồi tại chỗ vừa bán hàng vừa hạch toán, rảnh còn bị bắt gọi điện chăm sóc khách hàng nữa. Mình thì mình thích làm kế toán hơn chứ GDV đúng là nửa mùa ý. Kiểu này chắc sang tuần mới có kết quả nhỉ
Chắc vậy,mình thì còn ko dc gọi đi ở Duy Tân,ko hi vọng lắm ((((

bọn mình bị hỏi nhiều tình huống. Nhưng các ac rất thoải mái. Mỗi bạn trung bình cũng pv đến 20p 1 người ý chứ

ukm T cũng trả lời đc đc Quỳnh Anh ạ. T cũng bị xoay lâu như cậu ^^ Đang hi vọng gặp lại đấy :D.

các bạn ơi cho mình hỏi với.đợt test viết này đổi hình thức thì mới hả các bạn. 50 câu trắc nghiệm về nghiệp vụ chứ không có tiếng anh hay tin học gì phải không mọi người

các bạn ơi cho mình hỏi với.đợt test viết này đổi hình thức thì mới hả các bạn. 50 câu trắc nghiệm về nghiệp vụ chứ không có tiếng anh hay tin học gì phải không mọi người

60 câu nv nhá. Thời gian là 45p. thi xung quanh kế toán ngân hàng và kèm theo các nghiệp vụ trong quá trình làm việc của GDV. K có tin học và tiếng anh bạn ạ

Các bạn pv lần này hình thức khác bọn t pv hôm thứ 7 quá. hay vì t pv gần đầu lên thế nhỉ,các anh chị khá hình sự,chẳng ai cười gì đâu,mấy đứa đầu như bọn t toàn bị hỏi kinh nghiệm mà vặn vẹo đủ kiểu ý . Trong khi đó mình lại chuẩn bị ứng phó về tình huống chứ kinh nghiệm sinh viên mới ra trường làm gì có nhiều (((((.
Nhưng dù sao cũng húc các bạn thi đợt này may mắn nha ^^.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên