LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Phát triển Khách hàng, CV giao dịch tiền tệ - Khối Nguồn vốn [15.05.2

Xin chào các bạn, mình làm ở phòng nhân sự của LPB.

Có vẻ như chị Quynh Hong cũng đang làm rất tốt việc trả lời câu hỏi cho các bạn nhưng nếu bạn nào thích facebook hơn thì xin vào https://www.facebook.com/hrlienvietpostbank mà post câu hỏi nhé. Mình sẽ cố gắng trả lời các câu hỏi sớm nhất có thể.

Chúc các bạn may mắn!

Xin chào các bạn, mình làm ở phòng nhân sự của LPB.

Có vẻ như chị Quynh Hong cũng đang làm rất tốt việc trả lời câu hỏi cho các bạn nhưng nếu bạn nào thích facebook hơn thì xin vào https://www.facebook.com/hrlienvietpostbank mà post câu hỏi nhé. Mình sẽ cố gắng trả lời các câu hỏi sớm nhất có thể.

Chúc các bạn may mắn!

Chị ơi cho em hỏi bao giờ thì có kết quả thi viết của vị trí MM khối Nguồn vốn ạ? Thank chị :D

bao giờ mới có kq nhỉ, ko biết mỗi vị trí lấy bao nhiêu người vậy, chẳng thấy chỉ tiêu gì, hixxxx

hix, sao chỉ tiêu ít thế nhỉ, thế khó có cơ hội quá, chị Quynh Hong ơi, khi nào mới có kết quả thi viết CV phát triển KH ạ, sốt ruột quá c ạ :(((

hix, sao chỉ tiêu ít thế nhỉ, thế khó có cơ hội quá, chị Quynh Hong ơi, khi nào mới có kết quả thi viết CV phát triển KH ạ, sốt ruột quá c ạ :(((

Bạn ko biết ah, khối nguồn vốn hội sở ít người lắm, đâu có đông vui như bên quan hệ khách hàng hay gdv ở các chi nhánh, mỗi lần tuyển 1 người cũng là hợp lý thôi, mình thì ko đặt quá nhiều hy vọng @_@

cả ngân hàng khối nguồn vốn mới có vài chục người nên tuyển thế là đúng mà. đúng là khó thật, bạn mình hôm vừa rồi đi phỏng vấn vị trí qlv thì phải, bảo là người đầu tiên có kinh nghiệm cũng ở vị trí đấy thì phỏng vấn rất lâu, đến nó thì cảm giác các anh chị tìm được người rồi nên hỏi rất ít, nói chung khối nguồn vốn ko hề dễ vào :(
Bạn ko biết ah, khối nguồn vốn hội sở ít người lắm, đâu có đông vui như bên quan hệ khách hàng hay gdv ở các chi nhánh, mỗi lần tuyển 1 người cũng là hợp lý thôi, mình thì ko đặt quá nhiều hy vọng @_@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên