LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Khách hàng tại TPHCM

họ nhắn tin qua tin nhắn 1900555559 thông báo đi thi viết và báo bạn lên web của nó xem danh sách và lịch thi cụ thể, sau đó qua vòng thi viết cũng số trên sẽ nhắn bạn đi pv. Nếu qua pv thì sẽ có sđt đuôi toàn 686868 gọi đến order lương và hẹn đi làm:D chúc may mắn!
Ủa vậy sao mình nộp qua email, lúc mới gửi xong thì có auto-reply là đã nhận dc, cảm ơn anh chị. Rồi sau đó khoảng 3 tuần mình nhận được email báo là đi phỏng vấn nhỉ? Phỏng vấn này là sơ loại, qua được thì mới đc đi thi viết phải ko bạn?

Cho minh hoi? Luong thuong va che do lam viec o NH Lien Viet nhu the nao? Luong co tam bao nhieu mot thang vay ca nha?

GẤP GẤP!!!!!Nhận mail thứ 3 này pv rùi, không biết bị hỏi những gì đây, LƯƠNG cvkh thế nào z cả nhà, trên 1 năm kinh nghiệm rùi!!!!

Ngân hàng này ko thi tuyển mà phỏng vấn lun hả các bạn.
Mình cũng nhận được tin nhắn và mail sáng thứ 3 phỏng vấn

Ua, sao ky vay? minh thu 2 di test na, cong ban dc pv, minh test CVKH. ma ban co kinh nghiem gi chua?

Ah, chac ban dang lam vi tri tuong duong o ngan hang khac dung khong? Vay, Ban co thong tin gi ve che do luong thuong o NH Lien Viet hok? ban co the chia se cho minh biet di?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,569
Thành viên mới nhất
beberexhamerch
Back
Bên trên