LPBank LienVietPostBank - PGD Mỹ Đình tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng [31.01.2013]

Có ai được gọi đi phỏng vấn chỉ giúp mình địa chỉ với. Mà phỏng vấn lần đầu chỉ là sơ loại thôi à? Có ai thi ngân hàng này chưa, có biết là có mấy vòng không?

- - - Updated - - -

Hôm nay mình nhận được tin nhắn nhưng xóa mất đi nên quên mất địa chỉ đi phỏng vấn rồi

Có ai được gọi đi phỏng vấn chỉ giúp mình địa chỉ với. Mà phỏng vấn lần đầu chỉ là sơ loại thôi à? Có ai thi ngân hàng này chưa, có biết là có mấy vòng không?

- - - Updated - - -

Hôm nay mình nhận được tin nhắn nhưng xóa mất đi nên quên mất địa chỉ đi phỏng vấn rồi

Đã gọi đi rồi cơ ah, kiểu này chắc mình lại toạch roài haizzz

Hic. Bạn được gọi đi phỏng vấn rồi à?? Chúc mừng bạn nhé :)
Chờ đợi mãi cuối cùng lại ko được, biết là chưa có kinh nghiệm nhưng vẫn hi vọng :(

- - - Updated - - -

Chưa hết hạn nộp hồ sơ mà đã được gọi đi pv rồi sao?
Hic, mình còn chưa kịp gửi hồ sơ. Buồn thế! :((

thử việc 6 củ á :-J

đừng thế chứ =)) mình bỏ MB bây h ^^

Tớ quên xừ nó mất là phỏng vấn ở đâu nên mới hỏi xem có ai được gửi tin nhắn không, hình như là ở Trần Hưng Đạo, ngày mai

Mọi người gửi mail lần này có reply tự động lại của Ngân Hàng ko nhỉ? Mình gửi ko thấy có reply, ko hiểu là có thành công không nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên