LPBank LienVietPostBank Ninh Bình tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng và Giao dịch viên [07.10.2012]

có bạn nào giao dịch viên được gọi đi thi viết ko? Họ bảo đầu tuần thông báo mà mình chưa thấy thông tin gì cả nhỉ???? Huhu

mình cũng khách hàng k thấy đc gọi, chắc tạch rồi hay là chưa tới đợt tuyển khách hàng nhỉ
hum trước chỉ sơ tuyển GDV thui mà bạn. họ bảo 2-3 ngày sẽ có kết quả mà sao chưa có thông tin gì hết nhỉ, chả có lẽ mình với mấy bạn trong đây đều toạch hết hả trời? :((

hum trước chỉ sơ tuyển GDV thui mà bạn. họ bảo 2-3 ngày sẽ có kết quả mà sao chưa có thông tin gì hết nhỉ, chả có lẽ mình với mấy bạn trong đây đều toạch hết hả trời? :((

Đâu nào, mình nghe chị ở đấy bảo sớm nhất là 1 tuần, muộn nhất là 2 tuần, sẽ nhận được tin nhắn hoặc mail của ngân hàng gửi để xem danh dách thi viết mà. Nên bạn cứ yên tâm nhé.

hơ hơ, thế sao mình hỏi thì chị ấy bảo là 2-3 ngày mà. cả cái anh phỏng vấn cũng bảo với bọn mình thế mà. chẳng nhẽ mình nghe nhầm :))))

hơ hơ, thế sao mình hỏi thì chị ấy bảo là 2-3 ngày mà. cả cái anh phỏng vấn cũng bảo với bọn mình thế mà. chẳng nhẽ mình nghe nhầm :))))

Mình nghĩ trong đây ít nhất cũng có 1 người được chứ, nên...chưa có đâu. 2, 3 ngày thì nhanh quá, có kết quả thì có thể có rùi nhưng mà chưa sắp xếp được lịch thi, đề thi nữa nên chưa thông báo chăng

Nộp hs lâu lắm rùi, mà chẳng thấy gì cả. Khách hàng nè. Sao im ắng thế nhỉ?

Hôm nay mình được gọi đi thi viết rồi nè, sáng t2 tuần sau vào lúc 8h30

Bạn ơi cho mình hỏi là thi viết hay trắc nghiệm thế? và thi mấy môn vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất
1xbetooo
Back
Bên trên