LienVietPostBank Lạng Sơn - kết thúc thi tuyển và tiêu cực

touchthesky

Thành viên
Chào mọi người,
tình hình là hôm qua em mới đi phỏng vấn sơ loại ở LVPB CN Lạng Sơn
có rất nhiều bức xúc mà k biết giải tỏa cùng ai, do đó lên UB chém gió với các bác cho đỡ buồn
Cách thức phỏng vấn sơ loại là 5 ng vào cùng 1 lần
và người mà kém nhất trong nhóm 5 ng của em , bạn í không thể nói được vì quá run, cũng k thể diễn tả được hết về bản thân cũng như vì sao chọn vị trí giao dịch viên ( nghe giới thiệu thì học ĐẠI NAM).==> Ấy vậy mà lại được được vào vòng thi viết còn em thi tạch @.@

Trong số những ng vào vòng thi viết thì tất cả mng hôm qua đi pv đều có chung bức xúc
đó là 2 người đầu tiên lọt vào vòng trong không hề đến tham dự phỏng vấn nhưng vẫn có tên trong danh sách thi viết
và bạn cuối cùng đến để pv sơ loại nhưng lại không vào trong phòng họp của các sếp để pv cũng được lọt qua

++> em quá nản với việc thi tuyển ở tỉnh lẻ rùi,

Thi tuyển ở tỉnh thì phải chấp nhận và khuất mắt trông coi thôi. Vẫn có những đợt tuyển thực sự minh bạch. Các bạn xác định nộp các NH ở tỉnh thì cứ thể hiện hết khả năng và trông chờ vào sự minh bạch của một/một vài ngân hàng nào đấy. Chứ vì 1 NH tiêu cực trong tuyển dụng mà mất hết niềm tin về công việc ở quê hương, hoặc tiện thì đi thi, PV cho vui thì không nên:)

đã nộp vào với hy vọng thì không ai lại " tiện thì đi và pv cho vui " bạn ah !

chán thế.........................................

đã nộp vào với hy vọng thì không ai lại " tiện thì đi và pv cho vui " bạn ah !

chán thế.........................................
Mình đang nói chung chung chứ không nói bạn mà:D. Ý là các bạn không biết trước đợt nào có tiêu cực, đợt nào không, nên cứ chuẩn bị hết khả năng thôi:D.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên