LPBank LienVietPostBank Khu vực Hà Nội tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý Tín dụng [10.10.2012]

cách đây mấy ngày, phòng nhân sự có gọi cho m bảo là về chi nhánh nđ làm, m dự định học cao học nên k đồng ý, hôm nay người ta gọi lại là cử đi biệt phái ở tỉnh 6-24th...m cũng từ chối, chả biết thế nào, chắc là có kết quả rồi đấy,họ cũng bảo là hà nội đủ chỉ tiêu rồi.các bạn đỡ phải hóng

cách đây mấy ngày, phòng nhân sự có gọi cho m bảo là về chi nhánh nđ làm, m dự định học cao học nên k đồng ý, hôm nay người ta gọi lại là cử đi biệt phái ở tỉnh 6-24th...m cũng từ chối, chả biết thế nào, chắc là có kết quả rồi đấy,họ cũng bảo là hà nội đủ chỉ tiêu rồi.các bạn đỡ phải hóng

Thôi xong, lại tạch. Thế mà hôm pv, anh ấy hỏi giờ em nghỉ chỗ đang làm có mất thời gian ko, làm mình cứ hi vong T.T

chán nhỉ, có KQ mà LienViet hog thèm báo cho các TSinh 1 tieng, đỡ phai hóng, truot cung bao, đỗ cũng báo cho nó chuyên nghiệp chứ.

hơ, bạn dinh phải ko? haixxx mình thì mình ừ từ lần đầu tiên roài, tự an ủi là ngta ko định mở chi nhánh mới ở quê mình =))

- - - Updated - - -

Chắc là có báo câu ah, có chỗ t trượt mà mấy tháng sau họ mới gửi thư cám ơn đấy ^^
chán nhỉ, có KQ mà LienViet hog thèm báo cho các TSinh 1 tieng, đỡ phai hóng, truot cung bao, đỗ cũng báo cho nó chuyên nghiệp chứ.

thì ra là đã có KQ rồi ah, hix hix
có kết quả rùi bạn ah...mình được liên việt gọi hôm qua họ bảo hà nội không có chỉ tiêu bảo mình đi tỉnh 1 thời gian 6-24 tháng học việc ở hà nội 2 tháng rùi ra tết thì đi ..nếu đồng ý để họ gửi thư trúng tuyển :(

có kết quả rùi bạn ah...mình được liên việt gọi hôm qua họ bảo hà nội không có chỉ tiêu bảo mình đi tỉnh 1 thời gian 6-24 tháng học việc ở hà nội 2 tháng rùi ra tết thì đi ..nếu đồng ý để họ gửi thư trúng tuyển
thế bạn quyết định thế nào? tớ định đi nhưng bố mẹ khuyên đừng đi :(

thế bạn quyết định thế nào? tớ định đi nhưng bố mẹ khuyên đừng đi :(
lúc đó đang lơ mơ..họ không nói rõ chi nhánh nào..chả hiểu sao nữa..thông tin mập mờ..từ hôm đó đến h vẫn chưa có mail hay điện thoại gì gọi lại..chắc là tớ ko đi

hix có những ai đã đậu 2 vị trí này điểm danh nào. Chờ đợi lâu quá mọi người ơi.hic hic

có bạn nào có kết quả vòng phòng vấn 2 ở chi nhánh chưa, có mem nào phỏng vấn ở chi nhánh Quag Trung Hà Đông giơ tay nc tý nào?:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên