LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

Có 5 chị ngồi pv nhé (tại phòng qlí vốn toàn nữ mà) chỉ có 3 chị hỏi. Nói chung các chị ấy thân thiện vs thoải mái.Các chị ấy hỏi :giới thiệu bản thân, rồi thực tập,..đại loại là các câu liên quan đến quá trình mình học tập,
hoạt động hồi sv,xử lí tình huống... xog mình dc các chị ấy hỏi 2 câu nghiệp vụ. Chắc t pv dc khoảng 10p..
..Cơ mà vtri này ưu tiên nữ nên chắc k ăn thua :)

Tớ học việc rồi nên thành thật giới thiệu là đang học việc tại NH khác, thế là từ ấy về sau chỉ toàn các câu hỏi xoay quanh vấn đề học việc: chính sách học việc như thế nào? lương như thế nào? chỉ tiêu như thế nào? thi như thế nào? Tuyệt nhiên không có một câu hỏi nghiệp vụ nào cả nên chắc cơ hội cũng không có mấy =.=

Cảm ơn bạn.!

Nếu ai đã từng nhặt hoa thấy buồn .!
cảm thương được nỗi vắng xa người thương

Hơi tiếc bạn Mạnh này, nhưng đúng là QLV ưu tiên nữ hơn do đặc thù nghề nghiệp. Mạnh là bạn của Trường à ;)

Có 5 chị ngồi pv nhé (tại phòng qlí vốn toàn nữ mà) chỉ có 3 chị hỏi. Nói chung các chị ấy thân thiện vs thoải mái.Các chị ấy hỏi :giới thiệu bản thân, rồi thực tập,..đại loại là các câu liên quan đến quá trình mình học tập,
hoạt động hồi sv,xử lí tình huống... xog mình dc các chị ấy hỏi 2 câu nghiệp vụ. Chắc t pv dc khoảng 10p..
..Cơ mà vtri này ưu tiên nữ nên chắc k ăn thua :)

Chị Quynh Hong ơi, vị trí CV kinh doanh trái phiếu thì hôm nào có danh sách phỏng vấn ạ

vâg` em là bạn của Trường ạ :) Chị Quynh Hong hôm ấy cũng pv e fai k ạ :D tại có 5 chị em chả biết chị nào, vs cả các chị k giới thiệu nữa ~.~...phòng QLV toàn nữ, sao k tuyển thêm nam cho nó "có nếp có tẻ" hở chị ;))

vâg` em là bạn của Trường ạ :) Chị Quynh Hong hôm ấy cũng pv e fai k ạ :D tại có 5 chị em chả biết chị nào, vs cả các chị k giới thiệu nữa ~.~...phòng QLV toàn nữ, sao k tuyển thêm nam cho nó "có nếp có tẻ" hở chị ;))

Nam vào đấy ngày thứ 3 chạy hết em ơi. Chỗ nào chả thích cân bằng giới tính :D:D, nhưng đặc thù công việc + kinh nghiệm thực tế đã chứng minh rùi. Đáng nhẽ em phải nhờ Trường tư vấn trước khi quyết định chứ ;)

- - - Updated - - -

Dear các bạn Trái phiếu, sáng mai sẽ phỏng vấn 25 bạn. Trong hôm nay sẽ có danh sách lên mạng và tin nhắn sẽ gửi đến mọi người nhé. Best regards.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên