LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

thế thì nghỉ đi gái, xin phép 1 hôm việc gia đình. Lựa chọn jua TIẾc và Chưa chắc đã đậu thì tớ nghĩ nên chọn chưa chắc đã đậu ( kiếu 50 50 í ), còn nếu chưa học j thì thôi tốt nhất là ở nhà. Mà tớ tg? thi 21 nhỉ :D , chủ nhật mờ ><
ôi thôi chết! t cứ nghĩ 21 là thứ 7 :)) lẫn rồi lẫn rồi! thế thì chưa học j t cũng đi thi ý chứ :p

Theo những lần trước tớ được biết thì nếu có danh sách thì Ngân hàng sẽ gửi cả tin nhắn mà, hôi trước tớ không có tên trong danh sách phỏng vấn, thế mà lại có tin nhắn. mừng hụt.
Hôm nay mình cũng thế, giật mình thấy tin nhắn, mãi mới luận ra chữ LPB= LV Post Bank. Rồi đt cho người yêu giục vào website nhìn hộ phòng thi với ngày thi như đúng rồi, cuối cùng chả thấy tên mình đâu, tẽn tò :-j

hic, đúng là làm mừng hụt, cứ tưởng nt thì có tên trong danh sách, tí tởn lên mạng xem, hic,

Đề thi của Liên việt gồm những gì vậy?
1. IQ + tin học + nghiệp vụ
2. IQ+ tiếng anh + nghiệp vụ
Là 1 hay 2 vậy mọi người? Mà nghiệp vụ trắc nghiệm hay luận? Ai thi rùi, cho tụi mình ý kiến với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên