LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

oái chỉ bằng giỏi thôi ah, sao tuyển hồ sơ vẫn theo phong cách cũ chỉ xem bằng thế nhỉ:)) tiếc vị trí này quá:-s

Haizzz. lời như đồn! :( Chắc do lượng thí sinh đông quá nên LVP thực hiện chính sách này... Tách bằng giỏi ra mà thi đến 145 mạng cho 1 vị trí chỉ cần tuyển 1 -2 người... :-s

may quá có tên trong danh sách, mà mình k có kinh nghiệm vẫn đc này. hix mọi người ơi mình viết nhầm số CMT thì có sao k nhỉ? chắc vẫn đc vào thi chứ :-<

mình nhận được 2 tin nhắn thông báo đi thi của lienvietbank mà xem trong danh sách không có tên là sao nhỉ

Mới thấy tên tuyết anh xong, hihi, thích lv lắm t.anh ah. Sau VCB đến lv luôn... lần trc đc đi thi thì bỏ, h thì k có cơ hội. Túm lại nếu có tên trong ds vẫn mừng chứ. Học cao học tr mình a? Giỏi thế, bạn chưa học chuyển đổi đc để thi nựa...
Bạn Nhung cuối tuần này cũng thi Mb rùi mà. T cũng đang bùn vì bị lỡ MB đây, h ko có hứng thi ngoài HN nữa,chỉ mún về quê, mặc dù mới đỗ cao học xong :((

Chắc là nghiệp vụ và IQ + tiếng Anh (hoặc Gmat)

Kiểu này trắc nghiệm hết rồi, phù :D

Cậu cứ tìm bài viết của user QuynhHong.
Chị ấy ở bên Tuyển dụng LV, có hướng dẫn qua qua về cách thức tuyển, môn thi đấy.
Thi IQ + Tin học.
LV không thi TA.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55