LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

Không có tên trong ds mà vẫn có tin nhắn. Chắc là LPB gửi tin nhắn cho tất cả các bạn đã nộp hồ sơ

lần đầu nộp LV mà lại phải bỏ thi thế này:(((( càng phải cố gắng vụ kho bạc thoy.hic

mình cũng không có trong danh sách di thi viết. chắc tại mình học ngành Quản trị kinh doanh.
nhưng thật là bất công. Mình cũng học trường top 1( KTQD) với chương trình và cách đào tạo giống nhau, cũng được đào tạo về tài chính cơ bản. Hơn thế nữa, mình có lòng đam mê với ngành học tài chính, mình đã tự lên thư viện mượm sách về học hồi còn là sinh viên và cũng lên mạng download các tài liệu liên quan đến các lĩnh vực làm trong ngân hàng. thế rồi, mình lại bị loại từ vòng HS vì không học ngành tài chính- kế toán. Chẳng lẽ cứ sinh viên học ngành đó mới có thể giỏi, có thể làm tài chính ngân hàng được ah? tại sao ngân hàng không tuyển những người có lòng đam mê, thực sự yêu thích công việc. Và các chuyên ngành khác của 1 trường cũng có những người giỏi và suất sắc cơ mà.

họ chỉ nhận những ai bằng giỏi thôi. cả nam và nữ đều như nhau + có kinh nghiệm đúng vị trí này 1 năm trở lên. bùn quá.

họ chỉ nhận những ai bằng giỏi thôi. cả nam và nữ đều như nhau + có kinh nghiệm đúng vị trí này 1 năm trở lên. bùn quá.

ủa, sao tớ thấy có nhiều người năm 1990 mà. hic híc. tớ 90. bằng khá. thế nếu đúng như cậu nói thì loại rồi.

Chả hiểu vị trí này thi cái gì nữa.

Thi 2 tiếng liền thì thi viết à
#:-s, thế thì toi :-?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất