LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Tiền tệ [25.01.2013]

Trong tuần này sẽ có thông báo tuyển dụng đối với 02 vị trí mới nhé
Chị ơi, vậy là đợt này chỉ tuyển được MM thôi ạ, 2 vị trí còn lại ko tuyển luôn được ạ. Chị bật mí luôn người may mắn để bọn em đỡ ngóng, tập trung ôn thi tiếp được ko chị. Thanks chị nhìu?

"Bạn" Quỳnh Hồng làm FX hay MM thế, update thông tin cho các bạn nhanh quá, dạo này thị trường ảm đạm quá hay sao mà...:))

Mình không đánh giá cao nụ cười sặc xụa của @.Uron_86. Bạn đừng đưa ra nhận định hay phát ngôn khi bạn chưa hiểu 1 vấn đề. Bạn hiểu gì về tình hình thị trường vốn và thị trường tiền tệ hiện tại nào? mà mình đề nghị bạn nên gọi là chị Quynh Hong thì hợp lý hơn đấy. Vì chị ấy ở cấp quản lý, còn nếu xét về tuổi tác cũng hơn bạn ít nhất 1 giáp đấy. Những gì Chị nói ở đây mang 1 ý nghĩa đó là chia sẻ với các em thế hệ sau những kinh nghiệm, kiến thức giúp các e tiến bộ hơn mà thôi. Không liên quan gì đến thị trường cả. OK?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ai thực sự tâm huyết với vị trí ứng tuyển mới hiểu cảm giác hồi hộp mong chờ như thế nào, mình thấy thật may mắn khi có chị sẵn sàng chỉ ra cho những lỗi sai để rút kn cho bản thân, chứ bao nhiêu lần đi thi cuối cùng trượt cũng ko hiểu vì sao và cũng chẳng rút ra được điều gì lại thêm mất niềm tin vào bản thân. Nản. Cám ơn chị Quỳnh Hồng nhìu nhìu!@

"Bạn" Quỳnh Hồng làm FX hay MM thế, update thông tin cho các bạn nhanh quá, dạo này thị trường ảm đạm quá hay sao mà...:))

bạn uron thái độ thế là không tốt rồi

- - - Updated - - -

bạn uron thái độ thế là không tốt rồi

Ấy chết, mình cười để xoá tan sự lo lắng của các bạn thí sinh thui chứ k có ý gì cả, nếu có gì sai mong các tiền bối bỏ qua. Nói về treasury thì k dám múa rìu qua mắt các cao thủ, chỉ dám ho he học hỏi thui. Chị QH bỏ qua cho em nhá:)

Chị Quỳnh Hồng tiết lộ 1 vài thông tin cơ bản về bạn được chọn : giới tính, năm sinh, trường tốt nghiệp đi chị.=)
Hồi hộp quá chị ạ. Cho bọn em tập trung mục tiêu mới .nếu apply tiếp vào 2 vị trí mới thì chị có lưu ý j cho bọn em ko chị?

Không có cho phép của chị Quỳnh Hồng nên cũng không dám nói nhiều. Nhưng mà bật mí với các bạn chị Quỳnh Hồng thuộc cấp sếp nhé, không phải cấp nhân viên đâu nhé. Thế nên chị Quỳnh Hồng dành thời gian trả lời và góp ý cho các bạn là rất quý báu với các bạn đấy nhé ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên