LPBank LienVietPostBank chi nhánh Tân Bình tuyển dụng GDV & NV Hành chính [03.07.2013]

Mình đã phỏng vấn và đã nhận được dt thông báo mức lương rồi, chị đó nói đợi thời gian xét duyệt nữa nhưng mình đợi 10 ngày rồi vẫn chưa có tin tức gì cả :(
hix, có anh/chị nào làm bên LPB cho em hỏi thời gian xét duyệt của ngân hàng có lâu ko ạ?

Mình bên QHKH tphcm nhận thông báo và đang đợi xét duyệt giống bạn nè, đợi 3 tuần rồi,
từ từ tranh thủ nghỉ ngơi đi bạn mà họ thông báo lương thử việc bao nhiêu vậy?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
trời đợi lâu dữ vậy hả pạn? mình giao dịch viên thì lương chính thức chị nói cỡ hơn 5tr, thử việc 80%
bạn có gọi lên phòng nhân sự hỏi thử hem[-O<

Re: LienVietPostBank chi nhánh Tân Bình tuyển dụng GDV &amp; NV Hành chính [03.07.2013]

bạn được gọi pgd hay chi nhánh nào vậy ?

- - - Updated - - -

trời đợi lâu dữ vậy hả pạn? mình giao dịch viên thì lương chính thức chị nói cỡ hơn 5tr, thử việc 80%
bạn được gọi làm ở pgd hay chi nhánh nào vậy ?

Bữa trước mình có gọi lên, thì chị ấy bảo đang trình hồ sơ lên các bác ở trên
hình như đang trình hết chung 1 đợt hcm vừa rồi luôn hay sao ấy,
thư thả đợi thôi bạn.:D

Re: LienVietPostBank chi nhánh Tân Bình tuyển dụng GDV &amp; NV Hành chính [03.07.2013]

giao dich viên lấy bao nhiêu người vậy Bluebeery91

Mình có hỏi nhưng anh nhân sự ko trả lời cụ thể, anh nói ko đưa ra con số cho các ứng viên được:-"

- - - Updated - - -

bạn được gọi pgd hay chi nhánh nào vậy ?

- - - Updated - - -

bạn được gọi làm ở pgd hay chi nhánh nào vậy ?

Mình nộp ở CN Tân Bình, nhưng lúc pv thì a nói là tuyển cho các Cn HCM luôn, bạn đc gọi chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,762
Thành viên mới nhất
22betmba
Back
Bên trên