Lập đội Cầu Lông Hà Nội cho các anh chị em mới tập chơi

đã có hội này rồi bạn ơi, nhập hội luôn với bọn mình đi, chủ yếu là cán bộ ở SBV, MB Bank & 1 vài bank khác nữa...
http://ub.com.vn/threads/20085-Choi-cau-long-cuoi-tuan-nao.html

- - - Updated - - -

đã có hội này rồi bạn ơi, nhập hội luôn với bọn mình đi, chủ yếu là cán bộ ở SBV, MB Bank & 1 vài bank khác nữa...
http://ub.com.vn/threads/20085-Choi-cau-long-cuoi-tuan-nao.html

Thong bao toi cac thanh vien trong doi cau long, chu nhat nay truong ngan hang dien ra hoi thao do 1 don vi nao do no dung ra to chuc va bao toan bo san. Do vay ACE lui thoi gian sang chu nhat tuan sau nhe
Ve thoi gian van giu nguyen, neu minh dat duoc moi se thong bao tai forum nay

cả nhà ơi, cho tớ tham gia với, nghỉ chơi cầu lông chắc 8 năm nay rùi, vợt vẫn còn tốt, nên cũng mún tập cho giảm eo :D. Giang (Ms): 0989 848 601

Vui 20-10 không quên nhiệm vụ, chủ nhật này đúng hẹn nhé mọi người.ducmsb liên lạc lại mọi người nhé khong mọi người quên.

Đúng hẹn lại lên các bạn nhé. Chủ nhật tuần này lịch thi đấu cầu lông không có gì thay đổi
thời gian vẫn từ 15h00 - 17h00 tại sân Học viện Ngân hàng
@ Nhân ngày 20 -10 chúc các chị Em ngày càng thành công trong cuộc sống, luôn xinh đẹp trong 1 nửa thế giới còn lại!!!

haiz. Ngày mai t phải đi đám cưới đứa bạn nên không tham gia được. Mà tuần sau lại phải đi thi bộ tài chính cũng không đi thi được nốt.
Hẹn các bạn sang tháng 11, nếu rảnh mình sẽ đi ngay.

Đúng hẹn lại lên các bạn nhé. Chủ nhật tuần này lịch thi đấu cầu lông không có gì thay đổi
thời gian vẫn từ 15h00 - 17h00 tại sân Học viện Ngân hàng
@ Nhân ngày 20 -10 chúc các chị Em ngày càng thành công trong cuộc sống, luôn xinh đẹp trong 1 nửa thế giới còn lại!!!

Tuần trước em ko đi dc, tuần này chắc phải đi thôi, cho em tham gia với :D, số e 0974.947.231, em Toàn, bác lào đi nt cho e với nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back