Làm việc parttime cho ngân hàng< cơ hội cho sinh viên>

uh, mình là Nhân viên của NH, cái này là tuyển nội bộ, nếu bạn nào quan tâm thì gửi CV cho mình, mình sẽ hẹn gặp và trao đổi cụ thể tại NH

Mình thấy bên ngân hàng viettinbank đang tuyển điện thoại viên đấy.bạn thử vào trang web của ngân hàng xem.

Mình là bên Ngân hàng Xăng Dầu PG bank, không pải GP Bank bạn nhé
Đợt 1 thì bên mình tuyển 10 Cộng tác viên. Công việc cụ thể thì mình sẽ trao đổi sau và mình nghĩ nó rất hữu ích với các bạn sinh viên. Hãy thử sức với môi trường NH. Bạn nào quan tâm thì đến địa chỉ: Tầng 7 - Tòa Nhà Trung Tâm CNTT & Truyền Thông, số 01 Hoàng Đạo Thúy, Cầu Giấy Hà Nội rồi gọi điện trực tiếp cho mình nhé: Mình là Thảo, SDT: 0973 790 190 ( Khi đi mang theo sơ yếu lý lịch )]
Rất vui được gặp các bạn tại PG bank

Mình thấy bên ngân hàng viettinbank đang tuyển điện thoại viên đấy.bạn thử vào trang web của ngân hàng xem.
chỉ cho hạn nộp CV từ 8/5 tới 9/5 thui bạn ạh mà cũng đòi hỏi ghê gớm lắm

---------- Post added at 08:40 AM ---------- Previous post was at 08:33 AM ----------

Mình là bên Ngân hàng Xăng Dầu PG bank, không pải GP Bank bạn nhé
Đợt 1 thì bên mình tuyển 10 Cộng tác viên. Công việc cụ thể thì mình sẽ trao đổi sau và mình nghĩ nó rất hữu ích với các bạn sinh viên. Hãy thử sức với môi trường NH. Bạn nào quan tâm thì đến địa chỉ: Tầng 7 - Tòa Nhà Trung Tâm CNTT & Truyền Thông, số 01 Hoàng Đạo Thúy, Cầu Giấy Hà Nội rồi gọi điện trực tiếp cho mình nhé: Mình là Thảo, SDT: 0973 790 190 ( Khi đi mang theo sơ yếu lý lịch )]
Rất vui được gặp các bạn tại PG bank
tức là bây giờ gửi CV qua mail cho bạn, nếu qua vòng đó thì mang sơ yếu lí lịch lên địa chỉ này gặp bạn à

Các bạn gửi thông tin theo mẫu sau đến địa chỉ mail: thaodo90@gmail.com cho mình nhé.
Thông tin cá nhân
Họ và tên:

Ngày sinh:
SDT :

Email:
Học vấn
Trường :

Chuyên ngành:

Giới thiệu bản thân
Ưu điểm :

Khả năng:

vậy ở tp.hcm có ngân hàng nào tuyển sinh viên làm việc giống như PG bank k vậy bạn

phiếu đăng kí dự tuyển ko dow dc thì phải làm sao vậy bạn??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên