Làm việc ở BIDV

Các bác cho em hỏi chế độ lương thưởng và làm việc tại Bidv ntn ạ. Làm việc ở đó có áp lực hay gì không. Theo em được biết, Nh có khoản nhân viên phải đóng cổ phần. Nếu không làm việc có được rút ra không nhỉ

Chế độ lương thưởng của BIDV khá OK. Thưởng thì không được nhiều như MB nhưng cũng chấp nhận được. Các chi nhánh khác thì không biết thế nào chứ chi nhánh mình thì áp lực doanh số có nhưng không nhiều. Làm nhiều thì thưởng nhiều, còn không hoàn thành thì bị nhắc nhở tí thôi. Nhưng cố gắng hoàn thành chỉ tiêu vì thực ra không nhiều lắm, mọi người làm được mình không làm được xấu hổ lắm. Nhân viên có phải đóng cổ phẩn nhưng hình như chỉ mang tính chất biểu trưng vì cuối năm mọi người còn được thưởng cả cố phiếu nữa =)) nói chung vào BIDV là ổn bạn ạ!

Cơ mà e nghe nói, đóng cổ phần ấy là 20000$ ( nhân viên mới vào) ạ. Thế nếu nghỉ có đc rút ra k

Cơ mà e nghe nói, đóng cổ phần ấy là 20000$ ( nhân viên mới vào) ạ. Thế nếu nghỉ có đc rút ra k

Có đóng thì có cổ phiếu, bán lúc nào chả được, xin lỗi câu hỏi hơi ngô nghê với 1 người có ý định làm trong ngành TCNH

ừh, thì là người mới không biết nên hỏi thôi. chả có gì ngô nghê.. chả phải cũng nên tìm hiểu trước à. tôi mà biết thì hỏi làm gì :-<:-<:-<

- - - Updated - - -

Có đóng thì có cổ phiếu, bán lúc nào chả được, xin lỗi câu hỏi hơi ngô nghê với 1 người có ý định làm trong ngành TCNH
ừh, thì là người mới không biết nên hỏi thôi. chả có gì ngô nghê.. chả phải cũng nên tìm hiểu trước à. tôi mà biết thì hỏi làm gì

ừh, thì là người mới không biết nên hỏi thôi. chả có gì ngô nghê.. chả phải cũng nên tìm hiểu trước à. tôi mà biết thì hỏi làm gì :-<:-<:-<

- - - Updated - - -

ừh, thì là người mới không biết nên hỏi thôi. chả có gì ngô nghê.. chả phải cũng nên tìm hiểu trước à. tôi mà biết thì hỏi làm gì

Không bít nên mới bảo là ngô nghê, kiến thức cơ bản mà :p

Thắc mắc về mấy NHTM tầm trung còn nghe đc.BIDV là 1 trong 4 ông lớn.Chắc chắn đãi ngộ sẽ thuộc vào TOP rồi.:D

Nóng máy cháy bugi đấy em ;)).Cẩn thận nhóe :">

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,518
Thành viên mới nhất
Children of Bod
Back