Làm tín dụng phải chăng không dành cho nữ!

lan bao tran

Verified Banker
Chào mọi người E đến từ Cần Thơ rất mong nhận được chia sẽ của anh chị. E sắp ra trường và định hướng của em sẽ làm QHKH cá nhân. Anh chị có thể chia sẽ kinh nghiệm và khó khăn khi nữ phải làm tín dụng không ạ. Hầu như em thấy việc này thường dành cho Nam. Em cảm nhận cv này rất thú vị khi có thể tiếp xúc và học hỏi kinh nghiệm từ nhiều người nhưng là con gái lạy chạy ngoài đường em cảm thấy lo lắng còn tìm khách hàng nữa biết tìm nơi đâu khi chỉ mới ra trường chỉ tiêu lạy cao nữa. Em thích làm GDV hơn nhưng nghe đâu cũng phải chỉ tiêu Và bây giờ Ngân hàng chỉ tuyển nv tín dụng. Giờ em phải làm sao?...?

Thích làm tín dụng nhưng lại thích làm GDV hơn là sao em ? Em biết gì về cv của NV tín dụng và GDV rồi

Nữ mới hợp em ạ! Chứ nam thì bình thường! Nữ chỉ cần ngoại hình ok là đã chiếm được nhiều khách hàng rồi, còn lại là nghiệp vụ và tài năng của bạn

không phải ai cũng hợp để làm sale đâu em, dễ lên mà có khi bỏ lỡ dở chừng cũng nhiều. Một chữ đam mê thôi em em, yêu nghề thì mới theo nghề dc

đúng rồi, quan trọng là niềm đam mê thôi chứ ko phân biệt giới tính :)

Sieng nang va co gang thi trong kha nang. con kiem KH chat luong nhat la huy dong that su nghi la thay kho oy....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên