Làm Ở Bảo Hiểm Xã Hội VS Ngân Hàng Chính sách Thì Thế Nào Hả Các Bạn??(chi nhánh tỉnh thôi nhé các

aloha123

Thành viên
Như tiêu đề ở trên. các bạn ai biết thông tin gì về công việc cũng như cơ hội thăng tiến sau này trong ngành này thì tư vấn cho mình rõ với?! Chờ đợi những đóng góp ý kiến của các bạn.

Bạn ơi, mình thì không biết làm ở đâu tốt hơn,nhưng nếu là mình thì mình chọn ngân hàng chính sách bạn ạ. Bạn có thể cho mình biết một vài thông tin về thi vào Bảo hiểm xã hội không? Như cách ra đề, tài liệu ôn thi chẳng hạn. Rất cảm ơn bạn.

Bạn ơi, mình thì không biết làm ở đâu tốt hơn,nhưng nếu là mình thì mình chọn ngân hàng chính sách bạn ạ. Bạn có thể cho mình biết một vài thông tin về thi vào Bảo hiểm xã hội không? Như cách ra đề, tài liệu ôn thi chẳng hạn. Rất cảm ơn bạn.
Ngân hàng chính sách năm nay phải học 1 tháng lý thuyết và đi học việc 6 tháng à bạn.

Đề nghị các bác có quảng cáo thì cho vào 1 forum riêng đi, bạn này đang cần tư vấn mà.

Như tiêu đề ở trên. các bạn ai biết thông tin gì về công việc cũng như cơ hội thăng tiến sau này trong ngành này thì tư vấn cho mình rõ với?! Chờ đợi những đóng góp ý kiến của các bạn.
Như nhau cả bạn à.
1lời khuyên nhé.Đừng bao gìơ nghĩ đến cơ hội thăng tiến khi chưa có thâm niên công tác...(ít cũng phải 10 năm). Nếu thăng tiến nhanh thì phải COCC.

Uhm! mình cảm ơn bạn TâmTình nhiều! Thăng tiến ở đây là mình cũng có tính đến cả yếu tố thời gian luôn rồi đấy bạn ( là phải có thâm niên ấy), mình muốn biết rõ hơn 1 tý về trước mắt nếu mình vô đó làm thì lương + thưởng ở 2 chỗ đó
không biết thế nào sẽ như thế nào bạn nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên