Làm gì khi Ngân hàng tuyển dụng nhưng không thông báo trên web chính của ngân hàng?

Mình ở Thái Nguyên, nên rất mong được làm ngân hàng tại Thái Nguyên. Mình thường xuyên online để xem có ngân hàng nào đang có nhu cầu tuyển dụng. Từ khoảng tháng 9 năm 2011 đến giờ mình chỉ thấy duy nhất có MSB thông báo tuyển dụng trên web chính, còn các ngân hàng :VPBank, Đông Á, Techcombank không có đăng thông tin tuyển dụng trên web. Mà vài người bạn mình lại có thông tin và thi đỗ. Tất cả những người thi đỗ đều có thông tin từ người quen làm trong ngân hàng.:( thật sự giờ mình rất là nản. Vì sau khi hỏi thăm tìm hiểu, mọi nguời xung quanh khuyên mình nếu muốn tự lực thi vào thì nên chịu khó rẽ qua các ngân hàng tại Thái Nguyên , vì thông tin tuyển dụng khác được dán tại ngân hàng và không được thông báo rộng đâu.!!!! Cớ ai có kinh nghiệm gì về chuyện này giúp mình với. Chân thành cảm ơn rất nhiều.

thường thì chi nhánh cũng phải thông báo trên WEB của bank đó mà. bạn chịu khó vào WEB của từng bank mục tuyển dụng ấy. hoặc tham gia thường xuyên UB là có thông tin mà.

Uhm, cảm ơn các bạn, mình tham gia ub và đăng ký nhận thông tin tuyển dụng, check mail thường xuyên (mình dùng E71 nên check được thường xuyên) mà không thấy thông tin tuyển dụng bao giờ. Dù sao cũng cảm ơn các bạn nhiều nhé

---------- Post added 02-03-2012 at 04:05 PM ----------

Với cả MB MSB mình thấy . nhưng Tech , Đông Á mình chẳng thấy bhJ) chắc tại mình chưa để ý. Cảm ơn các bạn

Mình thỳ k thấy sacom :( Ai být nói mình vs nhé !

:) sacom zí ACB có mà.do bạn ko chịu xem kĩ thui.web sacom zí acb zo làm cái đơn hơi rắc rối

Các bạn vào diễn đàn thường xuyên or truy cập Vnba.org.vn để cập nhật thông tin tuyển dụng mới nhất nhé :D

:) sacom zí ACB có mà.do bạn ko chịu xem kĩ thui.web sacom zí acb zo làm cái đơn hơi rắc rối

ACB thỳ tớ biết. Còn SAcom thì vào fần tuyển dụng toàn thấy tin cũ thôi, Không biết ứng tuyển như nào nữa. Bạn dẫn link cho mình dc chứ? Tks so much!

---------- Post added 05-03-2012 at 01:47 PM ----------

Các bạn vào diễn đàn thường xuyên or truy cập Vnba.org.vn để cập nhật thông tin tuyển dụng mới nhất nhé :D
Cái này cũng gần giống bên UB mình nhỉ :D Tks bạn nhé ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back