Làm Cộng tác viên Ngân hàng.

Em là sinh viên năm 2 ngành Tài chính ngân hàng. Em đang định nộp hồ sơ vào làm cộng tác viên phòng nhân sự cho 1 Ngân hàng. Cho em hỏi: Làm Cộng tác viên là làm những việc gì? Thi tuyển gồm mấy vòng? và công việc này dành cho sinh viên như tụi em thì tụi em sẽ làm bán thời gian phải không?. Thanks mọi người.

làm cộng tác viên ngân hàng

mình đang đi làm và mình muốn kiếm thêm thu nhập,vậy mình có thể làm ctv được ko zay

Có bạn nào làm cộng tác viên tín dụng rồi chưa? Cụ thể là đi kiếm người cho vay đúng không các bạn?

Có bạn nào làm cộng tác viên tín dụng rồi chưa? Cụ thể là đi kiếm người cho vay đúng không các bạn?

Theo mình thì đại loại như vậy bạn ạ. Công việc có lẽ là tìm kiếm khách hàng, cả huy động lẫn cho vay, phát hành thẻ... Nói chung là lương phụ thuộc vào khối lượng công việc làm được. :))

hiện nay có ngân hàng nào tuyển cộng tác viên hay việc part time không mọi người , mình đang tìm việc làm thêm trong ngân hàng, thanks mọi người.

mình mới nộp hồ sơ đăng kí CTV ò HDbank, ko biết họ phỏng vấn mình như thế nào nhỉ, ko biết có đậu ko nữa, lần đầu tiên làm thử việc này...hjx hjx

bây giờ có ngân hàng nào cần tuyển cộng tác viên hay nhân viên Part time ko nhỉ. Em muốn đi làm quá anh em chỉ trong ngành chỉ giùm em với

bây giờ có ngân hàng nào cần tuyển cộng tác viên hay nhân viên Part time ko nhỉ. Em muốn đi làm quá anh em chỉ trong ngành chỉ giùm em với
Ủa tưởng bạn này nick UB màu cam thì đã là dân ngân hàng roài còn đi làm CTV làm chi nữa. Hình như trung tâm thẻ của Sacombank ở HN vẫn đang tuyển đấy. VCB cũng có nữa, cụ thể như nào bạn thử search xem nhá

http://4sang......com .Blog này thì để bêu rếu ông Trương Tấn Sang.Còn quanlambao để bêu rếu chính phủ ông Nguyễn Tấn Dũng. Thực chất đây là hai blog này là hai phe phái mà đứng đầu là CTN và TT chính phủ ra sức nói xấu nhau. Chứng tỏ họ không lo gì đến cơm áo gạo tiền cho dân, không lo vận mệnh tổ quốc mà đáng lẽ họ phải thế. Đây là nỗi nhục cho dân tộc Việt Nam thời hiện đại và xem ra còn lâu dân tộc này mới ngóc đầu lên được. Không nói hết nỗi chua xót này được... Hic..! Chả biết đường nào mà lần cả!

- - - Updated - - -

http://4sang......com .Blog này thì để bêu rếu ông Trương Tấn Sang.Còn quanlambao để bêu rếu chính phủ ông Nguyễn Tấn Dũng. Thực chất đây là hai blog này là hai phe phái mà đứng đầu là CTN và TT chính phủ ra sức nói xấu nhau. Chứng tỏ họ không lo gì đến cơm áo gạo tiền cho dân, không lo vận mệnh tổ quốc mà đáng lẽ họ phải thế. Đây là nỗi nhục cho dân tộc Việt Nam thời hiện đại và xem ra còn lâu dân tộc này mới ngóc đầu lên được. Không nói hết nỗi chua xót này được... Hic..! Chả biết đường nào mà lần cả!
Sao bàn chuyện chính trị ở đây hả bạn, ban nick bi h. đùa chứ, suốt ngày toàn Ba- Bốn, rồi Luxury...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,764
Thành viên mới nhất
needtobreatheme
Back
Bên trên