Kinh nghiệm thi tuyển vào vị trí Tin Học của NH Chính Sách Xã Hội??

Như tiêu đề e đang cần sự chia sẻ giúp đỡ của các anh các chị về chút kinh nghiệm khi thi tuyển dụng.Vị trí e đăng ký ứng tuyển là Tin học nhưng vẫn mù mờ quá k biết nên ôn luyện phần nào,khi thi thì thi viết hay trên máy có theo hình thức trắc nghiệm k?
Anh chị nào có đề thi or cách thức thi tuyển thì chia sẻ co e với ah,e cảm ơn nhiều:
thanhnam1107@yahoo.com.vn
thanhnam110786@gmail.com

P/S có bạn nào thi cùng đợt tới này thì pm làm quen và chia sẻ chút kiến thức thi cử nhé.

bạn nào đi phỏng vấn rùi cho biết vào phỏng vấn họ hỏi gì thế nè. Mình chuẩn bị đi phỏng vấn vào ngày 22&23/12 còn thi thì ngày 24&25/12

câu đầu tiên sẽ là giới thiệu về bản thân,hỏi thêm vài câu hỏi về phần giới thiệu bản thân của bạn sau là nhưng câu hiểu biết về ngân hàng cs,cuối cùng là câu hỏi về chuyên ngành bạn ứng tuyển.ngoài bắc mình là vậy,nhìn chung các cô chú đều khá niềm nở.cứ tự tin lên bạn.

câu đầu tiên sẽ là giới thiệu về bản thân,hỏi thêm vài câu hỏi về phần giới thiệu bản thân của bạn sau là nhưng câu hiểu biết về ngân hàng cs,cuối cùng là câu hỏi về chuyên ngành bạn ứng tuyển.ngoài bắc mình là vậy,nhìn chung các cô chú đều khá niềm nở.cứ tự tin lên bạn.
hôm nay thi viết xong rồi đúng không bạn tình hình thế nào làm có ok ko?

bạn này thi ngân hàng chính sách xã hội dự tuyển chắc là yên bái , sơn la, lào cai hay hội sở chính ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Em cũng đang muốn tìm ngân hàng nào đấy đang tuyển vị trị tin học phần cứng để nộp hồ sơ thi tuyển mà chưa tìm thấy

gửi mured456

ban mured456 có đó ko có thể cho mình số đt mình hỏi chút về đề thi được ko bạn? xin cảm ơn và hậu tạ hoặc nhá máy cho mình 0935 168 279 minh sẽ gọi lại

gửi all

bạn nào thi ngân hàng chính sách xã hội ngày 18 19 tháng 12 post đề cho anh em thao khảo với nha, anh em xin cảm ơn và hậu tạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên