Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình đã qua vòng sơ loại của ngân hàng Hàng Hải mà giờ vẫn chưa được gọi phỏng vấn. Có bạn nào giống mìn không nhỉ! Mình nộp vị trí "Chuyên viên quan hệ khách hàng"

---------- Post added 07-02-2012 at 10:20 AM ----------

Mình đã qua vòng sơ loại của Mari từ cuối tháng 12 mà đến giờ vẫn chưa được gọi phỏng vấn. Có ai giống trường hợp của mình không?

---------- Post added 07-02-2012 at 10:21 AM ----------

Bạn cho mình hỏi là bạn qua mấy vòng phỏng vấn rồi?

bạn nào đã đi hoàn thiện hồ sơ tại Maritime, vị trí DVTD mà vẫn chưa được gọi đi làm ko?

chao ban, ban cho minh hoi ban hoan thien ho so luc nao vay? o cn nao cua MSB? Minh cug da dc thong bao trung tuyen vao vi tri GDV o MSB cn Vinh Long tu hom 26/10/2011 ma toi nay van chua dc di dao tao nua ne. o nha doi ma sot ca ruot, k biet ntn nua.

mình hoàn thiện hồ sơ từ lâu rồi, trong năm 2011, mình cũng không biết là cn nào, chỉ biết là ở Hn thôi

khi nộp hồ sơ mình không hề điền vào mục này

---------- Post added 11-02-2012 at 10:03 AM ----------

bạn đã đi pv chưa? nếu đi rồi thì có kết quả chưa?

khi nộp hồ sơ mình không hề điền vào mục này

---------- Post added 11-02-2012 at 10:03 AM ----------

bạn đã đi pv chưa? nếu đi rồi thì có kết quả chưa?

m da pv ngay 18/10/2011 luon roi, 26/10/2011 co kq minh dat roi. Nhug toi gio ben NH van chua goi di dao tao j het. minh dag lo day!

bạn minhquybank cho mình hỏi là bạn đi pv vòng 2 hả? Có gì thì chia sẻ với mình. Pv họ hỏi có nhiều không vây? Câu hỏi họ hay hỏi ntn?

hôm qua mình đi phỏng vấn vị trí CVQHKH,họ nói chỉ tiêu một tháng bạn phải huy động đc 3 tỷ,lấy đâu ra cơ chứ, chắc là xong thì phai out thui. mà thử việc 3 tháng thế có đc nhận lương ko nhỉ? hay chỉ đc ăn theo % doanh số mà mình đạt dc :((

---------- Post added 24-02-2012 at 01:39 PM ----------

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch