Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
M thấy nản kinh khủng luôn, trình tự thi của m như sau:
- hôm 18/10: test + pv vòng 1 (CSO)
- 19/10: pv vòng 2
- 26/10: Nh báo đã đậu và bảo hoàn thiện hồ sơ (hẹn khoảng tháng 12/2011 đi đào tạo)
- 30/11: Gọi lên NH hỏi thì bảo chờ đến T4/2012 mới đc đi làm vì chưa mở đc Chi Nhánh
Kết quả = "THẤT NGHIỆP" (Vì khổ nổi M đã xin nghỉ việc chỗ cũ giờ nghe được thông tin bên NH như thế k biết sao luôn "BƠ VƠ"

đúng là phải nói bó tay với cài ngân hàng này was. haizzz

---------- Post added 02-12-2011 at 10:15 AM ----------

---------- Post added 02-12-2011 at 10:16 AM ----------

Sao mấy bạn GDV lại phỏng vấn có kết quả rồi nhỉ, mình nghĩ tất cả vị trí pv chung 1 lần luôn chứ. Thôi cứ chờ đợi đi bạn, chờ đợi cũng là hạnh phúc hehe. Hồi nào pv thì lên đây pm mình biết cho đỡ sốt ruột với nhé ^^

uhm. khi nào bạn được gọi đi pv thì cũng pm mình biết với nha

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hix... Cả nhà ơi.. Cho mình hỏi nhân viên tư vấn bán hàng cấp 1 ở MSB là vị trí gì vậy? Làm vị trí đó có ngon k? hix... Sao mình nghe lạ quá?? :(

Ban ơj!b fỏng vấn ở hp fải ko?hni tớ hoàn thiện hsơ ở hp mà cũng thắc mắc gjông b.ko pjt bao gjờ đi làm nhỉ?nghe các bạn nch mình ko dám nghj ở cty đang lam.hic.sốt sình sịch
hix... Cả nhà ơi.. Cho mình hỏi nhân viên tư vấn bán hàng cấp 1 ở MSB là vị trí gì vậy? Làm vị trí đó có ngon k? hix... Sao mình nghe lạ quá?? :(

Bạn nào đã đi phỏng vấn vị trí Nhân viên tư vấn bán hàng cấp 1 tại MSB có thể chia sẻ với mình đôi điều được không ?_?

Hic, hôm qua mình đi phỏng vấn chuyên viên QHKH cá nhân. Lúc đầu thấy khá ok. Cuối cùng anh phỏng vấn hỏi 1 câu. Vị trí này đòi hỏi phải làm việc dưới áp lực cao về doanh số. Bây h a sẽ đưa ra 1 con số. Trong tháng đầu tiên phải huy động được 400 triệu tài khoản ko kỳ hạn và 500 triệu tài khoản có kỳ hạn. Em có làm được ko? Và nếu ko làm đủ như thế thì em sẽ làm đc bao nhiêu phần trăm? chỉ trả lời bằng con số nhé. Theo các bạn thì sao?

Hic, hôm qua mình đi phỏng vấn chuyên viên QHKH cá nhân. Lúc đầu thấy khá ok. Cuối cùng anh phỏng vấn hỏi 1 câu. Vị trí này đòi hỏi phải làm việc dưới áp lực cao về doanh số. Bây h a sẽ đưa ra 1 con số. Trong tháng đầu tiên phải huy động được 400 triệu tài khoản ko kỳ hạn và 500 triệu tài khoản có kỳ hạn. Em có làm được ko? Và nếu ko làm đủ như thế thì em sẽ làm đc bao nhiêu phần trăm? chỉ trả lời bằng con số nhé. Theo các bạn thì sao?
vị trí này là thế mà bạn.khi bạn vào, mình sẽ tận dụng mọi các mối quan hệ để huy động vốn cho ngân hàng.nhưng ngân hàng vẫn giao chỉ tiêu trên trời cùng với mức lương cực thấp.hic.khi đó thì mình sẽ out một cách không thương tiếc.vị trí này thực chất là nhân viên kinh doanh mà

vị trí này là thế mà bạn.khi bạn vào, mình sẽ tận dụng mọi các mối quan hệ để huy động vốn cho ngân hàng.nhưng ngân hàng vẫn giao chỉ tiêu trên trời cùng với mức lương cực thấp.hic.khi đó thì mình sẽ out một cách không thương tiếc.vị trí này thực chất là nhân viên kinh doanh mà
Có bạn nào biết pv chuyên viên qhkh cá nhân lần hai hỏi gì ko ? chia sẻ cho mình với. Thứ 2 mình đi rồi

ồ, bạn đi phỏng vấn lần 1 lúc nào mà t2 đã pv lần 2 rồi vậy, nhanh thế. Mình nghe nói pv lần 2 họ sẽ đưa cho mình 1 sản phầm bất kỳ. VD: quyển vở, cái bút ... và mình sẽ phải thuyết phục họ mua sản phẩm đó. Đây là vòng thể hiện kỹ năng sale mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên