Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có mem nào được gọi đi trong đợt tuyển maritime bank vị trí HY-DVTD đợt nộp hồ sơ hôm 30/09 chưa nhỉ ? lại có đợt mới 30/10 đúng không nhỉ ????

CÓ bạn nào thi tuyển vị trí kế toán tại Đà Nẵng đợt 26/9 được gọi đi làm chưa hè?

mọi người ơi, nếu đi hoàn thiện hồ sơ rồi thì có được đi làm ngay không nhỉ hay lại phải chờ nhỉ????

mấy bạn ơi, tớ vừa nhận dc đt gọi đi test TVTC vào thứ 7 này, mà do tớ vui wá nên ko nhớ rõ có fải thứ 7 này k nữa, có ai dc gọi jống tớ nhak tớ với :(

Mọi người cho mình hỏi vị trí QHKH chỉ pv thôi đúng ko? Hay cả thi viết nữa ? Mà bình thường nộp hồ sơ bao lâu thì được gọi vậy?
Thanks a lot.

có mem nào được gọi đi trong đợt tuyển maritime bank vị trí HY-DVTD đợt nộp hồ sơ hôm 30/09 chưa nhỉ ? lại có đợt mới 30/10 đúng không nhỉ ????

Họ sắp mở chi nhánh ở quê mình thì phải :D Nhưng chắc chưa đủ người nên phải tuyển tiếp. Mình cũng nộp hồ sơ từ lâu rồi, đợt 30/10 này hôm đầu tháng gửi toàn báo mail full :)) Không biết giờ đã được chưa. Mình nộp vị trí IT, không biết có được không nữa :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên