Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các bạn có ai được đi phỏng vấn ngày mai không (16/6)? Ngân hàng này không thi viết, chỉ phỏng vấn với tất cả mọi vị trí à? hix

Đối vs vị trí QHKH thì mới phỏng vấn 2 vòng b ah. Các vị trí khác thì trước khi PV còn 1 vòng thi vít nữa :D Theo mình bít là thế^^

sao tớ vừa nhận thông báo 10h 18/06/2011 thi test gdv, rồi gửi mail xác nhận họ lại rời vào ngày 17/6/2011. Sau 1 lúc lại nhận tin là phỏng vấn gì đó vào 16/6 là ko đúng mời thi viết lại vào ngày 18/6 lúc 9h00. Như vậy là sao? Có bạn nào biết hay rõ ngày thi Test ko? Tớ ko hiểu là ngày 17 hay 18 thi đây.

mình phỏng vấn vòng 1 rồi, giờ họ mai (16/6) mời mình phỏng vấn tiếp. Vậy là vòng 2 hay phỏng vấn lại vòng 1 thế. hix, chẳng thấy nói phỏng vấn vòng mấy gì cả :(

Mai mình cũng được gọi pỏng vấn ở PGD nè, ko bít quy trình tuyển của nó sao nữa :((

mấy bạn đã qua vòng loại hồ sơ có thể cho mình cái mẫu CV các bạn viết k, mình là sv mới ra trường đang cần tham khảo
hic
mình cũng nộp mà k đc gọi :(

Mình thì được gửi tin nhắn đi làm bài test lúc 10h ngày 17/6 tại tầng M 88 Láng Hạ. Chi tiết xem trong mail mà mình giở mail ra thì không thấy có thư của MSB. Mình nhận được tin lúc 17h30, không biết uknow nhận được tin lúc nào? Có nhận được mail không?

Mình tuyển vị trí DVKH mà 16/6 đi phỏng vấn, hình như là k thi viết thì phải. Sao quy trình lung tung thế không biết!

mình nhận được cả email và tin nhắn báo 9h sáng mai 17/6 đi test GDV. có bạn nào đã đi test vị trí này rồi cho mình ít kinh nghiệm đi. về dạng câu hỏi trắc nghiệm hay tự luận? thời gian có lâu ko vì mình chỉ xin nghỉ buổi sáng được thôi. và sau vòng test này thì còn mấy vòng pv nữa? tks các bạn nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên