Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình nhận được mail tham dự phỏng vấn vào ngày 2/6 (ngày mai) nhưng ghi nhầm tên người gửi là Trang (trong khi mình là Hương). Nhận được mail mà không biết có chính xác mình đc gọi phỏng vấn hay không, gửi mail hỏi lại thì không thấy ai reply. Nản quá. Theo mọi người mình n ên làm gì bây giờ, chẳng lẽ mai cứ đến người ta gọi thì vào ah??? :((
Gọi điện và gửi mail ko ích gì đâu. Sao bạn ko chịu khó bỏ chút thời gian qua hỏi cho chắc chắn.

Gọi điện và gửi mail ko ích gì đâu. Sao bạn ko chịu khó bỏ chút thời gian qua hỏi cho chắc chắn.
tớ mới nhận mail từ chiều nay, nhận đc mail là hỏi lại luôn nghĩ là có người reply....nhưng đâu ngờ. Có lẽ mai đến hỏi nếu được thì chờ phỏng vấn vậy :(( mà tớ mới apply hôm qua, có gọi phỏng vấn nhanh thế không nhỉ ????

minh nop qua mail vi tri GDV o vung tau, thay han la 12/6 co ban nao duoc moi di thi chua?

tớ mới nhận mail từ chiều nay, nhận đc mail là hỏi lại luôn nghĩ là có người reply....nhưng đâu ngờ. Có lẽ mai đến hỏi nếu được thì chờ phỏng vấn vậy :(( mà tớ mới apply hôm qua, có gọi phỏng vấn nhanh thế không nhỉ ????

Bên này họ làm nhanh lắm. Thế hôm nay bạn có đi PV ko? Tình hình thế nào?

Có U nào test GDV hôm 30.5 ở Tphcm không vậy? có kết quả chưa nhỉ? mình chờ dài cổ...hic..

Có bạn nào được Maritimebank hẹn đi pv lần 1 ngày mai( 8/6) không?? mình nhận được tin nhắn mà ko thông báo giờ gì cả?? làm sao biết mà đến :((

Các bác Maritime là chúa làm ăn thiếu chuyên nghiệp
Yêu cầu anh truongtranvan nói lời lẽ phải có dẫn chứng, không được nói những chỉ trích NH trong topic này (không phù hợp cho lắm ,dù sao trong cả một hệ thống ,đâu phải toàn bộ là hoàn hảo , vẫn phải có những khía cạnh khác nhau chứ , không nên vì 1 lý do nhỏ mà vội kết luận ) ,Thân !
TRÊN ĐỜI KHÔNG CÓ CÁI GÌ LÀ HOÀN HẢO 100%

có bạn nào tham gia phỏng vấn hôm 3/6 vừa rồi dưới Hải Phòng vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân khối huy động vốn không? Không biết bao giờ mới có kết quả nhỉ? Không qua MSB có gửi mail không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên