Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

kinh nghiệm thi GIAO DỊCH VIÊN tại VIETCOMBANK

:xCác bạn ơi ! có bạn nào đã từng thi tuyển tại VIETCOMBANK vị trí GIAO DỊCH VIÊN có thể chia sẽ giúp mình tí kinh nghiệm đi, như hình thức thi và môn thi , đề có khó lắm không.....
Cám ơn các bạn nhiều nhiều...

im lìm thế nhỉ??? có bạn nào test ở Quảng Ninh hôm vừa rùi ko? vào làm quen cái \m/

bạn nào đã pv VCB chia sẻ kinh nghiệm với, mình sắp đi pv nhưng k bik sao đây, hi vọng đc mọi người chỉ giáo, tks mọi người nhiều nhé :)

vcb ba đinh gọi hum qua, thứ 3 đi pvaans mà mình chưa bít j ai chia sẻ kinh nghiệm với

Gửi bởi cumeo_fbi
Mình thi chi nhánh QN. Mình đá trái ngành, nghe bà chị xui, vác hẳn quyển kế toán của Học viện ngân hàng về đọc lấy đọc để, cuối cùng đề chẳng hỏi tí kế toán NH nào. Đề VCB các chi nhánh năm nay có vẻ chung xu hướng kiểm kiến thức vi mô, vĩ mô, lý thuyết tiền tệ, kiến thức thực tế (có 1 câu còn hỏi về độ lệch chuẩn,ặc! Cái này là toán cao cấp hay kinh tế lượng vậy nhỉ?)... giống như các bạn topic miền Nam chia sẻ. Còn bạn nào sắp thi thì đừng đọc chuyên ngành cho mệt nhé!

đề này tương tương với đề mình thi. mà mình thi hôm 4/8
VCB goi minh di phong van roi. Do ben Vietin roi nhung van phai co Vietcom nua xem sao. Ma GDV Vietin voi Ke toan Vietcom thi vi tri nao thich hon ha moi nguoi? /dung trach minh tham :Đ/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên