Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

Chả bù cho bên BIDV 4h30 lên còn đông như chợ!
Hôm tớ nộp hồ sơ thì chị í cũng oke luôn.Nhưng tại trường tớ cú kiểu mỗi tuần cho 1 loại giấy tờ. Nên là cứ có cái giấy j mới là t lên xin nộp thêm luôn. Có khi Chi nhánh duyệt nhưng hội sở lại loại thì hỏng :(
:D chắc bạn học học viện ngân hàng roài thì phải :D
ở trung tâm chắc họ làm sớm về muộn hơn @@, chỗ tớ thực tập sáng đến là 8h ,chiều là 5h nghỉ :D ,buổi trưa thì không nghỉ trưa ( ngưỡng mộ VCB từ khi đó )

minh vua nhan duoc thong bao goi test ne, nhung ma minh ko hieu vcb se test nhung j, ban nao biet share cho minh di, addd nick yahoo cd_mahgal share minh voi nha

:D chắc bạn học học viện ngân hàng roài thì phải :D
ở trung tâm chắc họ làm sớm về muộn hơn @@, chỗ tớ thực tập sáng đến là 8h ,chiều là 5h nghỉ :D ,buổi trưa thì không nghỉ trưa ( ngưỡng mộ VCB từ khi đó )

Bên webkinhte co bạn CHi nhánh Hà tây đc nhận mail báo rồi :( Tớ chưa thấy j =))

Tớ cũng vậy:) Hú hôn cứ tưởng trượt hỏi loạn hết cả lên

Mình cũng mới nhận được tin nhắn của SGD gọi lên lấy giấy báo. Không biết có được lấy hộ không nhỉ, mình đang ở quê, sợ không lên kịp, gấp quá :(

Tớ ở chi nhánh Cầu Giấy có bạn nào cùng chi nhánh với tớ ko nhỉ? Vẫn chưa thấy gọi gì cả.híc

Các bạn VCB SGD đã được nhắn tin hẹn mai kia lên lấy giấy dự thi rồi. Còn Ba Đình thì vẫn đang thấy mất hút thế này. Trời ơi =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,768
Thành viên mới nhất
bongtaisonglong
Back
Bên trên