Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

bạn ơi phỏng vấn hỏi những gì vậy bạn? có tiếng anh không bạn?
Trích dẫn Gửi bởi camnhunghvnh
vừa pv vcb hưng yên ngày 14/7 xong, 16/7 có kết quả...hơi buồn khi k đậu mặc dù pv rất tự tin...cũng k biết họ lựa chon theo tiêu chí nào...

Bạn ơi, bạn pv những nội dung gì vậy, có thể chia sẻ cho mọi ng tham khảo đc không?

mình được gọi pv sáng 31/7, vị trí tín dụng. Bạn nào đã phỏng vấn chia sẻ kinh nghiệm với nhé

Chúc mừng bạn nha. Mình pv ở cn Hà Tĩnh cơ. Pv rất tự tin, mình cũng đã có kinh nghiệm làm ngân hàng trc đó, nhưng k hỉu sao vẫn trượt. Chắc là đã tự đánh giá mình quá cao rùi :((. Hqua mình nhận đc mail thông báo trượt, buồn mất 1 ngày, giờ vẫn còn thấy chán :(

cái đó cũng phần nao` thôi nhưng nếu bạn giỏi thật sự thi` hiển nhiên bạn đc chọn thôi vì bất kỳ có quan nao` cũng muốn có nhân tai` mà bạn

VCB Hà Nội có ai được gọi chưa? Thông báo cho mọi người biết nào

Tớ cũng đợi mãi mà chưa thấy họ gọi đi bạn ạ, không biết tình hình thế nào, mệt mỏi thật đấy, cứ phải chờ đợi lâu quá
Các bạn thi ở Hội sở hay ở các phòng giao dịch của VCB trên địa bàn HN thế. Mình hôm trước phỏng vấn ở hội sở từ 11/7 cũng không biết đã có kết quả gì chưa.

Mình thấy bạn mình ở VCB Hà Tĩnh có kq rùi, trúng tuyển rùi nhá :) các bamk khác ở HCM và khu vực phía Bắc cug thi rùi. Khu vực Hà Nội có gì chưa thế nhỉ (trừ HO ra vì thi trc thì fải?) Hay mình bị out rùi mất? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên