Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

cap quang lap dat mang internet o tai ftth lap mang adsl lap dat mang lap mang ftth quan hai ba trung cmc internet viettel dang ky internet

Bạn ui bạn phỏng vấn sau bao lâu thì nhận đc thông báo trúng tuyển vậy? Mình vừa pv chủ nhật vừa rùi k bít bao giờ mới có kết quả.hic

Bạn ui bạn phỏng vấn sau bao lâu thì nhận đc thông báo trúng tuyển vậy? Mình vừa pv chủ nhật vừa rùi k bít bao giờ mới có kết quả.hic
Bạn cũng phỏng vấn ở chi nhánh VT ah? Nếu vậy thì tớ cũng pv sáng hôm chủ nhật 22/7. chiều 4h30 phong nhan sự gọi điện thông báo là pass.

@babilonely: Theo mình biết thì mỗi chi nhánh sẽ có cách pv khác nhau. Bạn mình pv ở VCB Hưng Yên thì có pv tiếng anh. Bạn ấy nói Eng khá tốt nên được nhận vào làm rùi. còn mình pv ở VCB Việt trì. trên chi nhánh mình k pv eng ( mặc dù mình cũng có cbi.hixhix) Chủ yếu hỏi về Bản thân, cách xử lý tình huống, kỹ năng bán hàng và thuyết phục... Mình nghĩ cứ tự tin thể hiện quan điểm của mình là ok. Mình còn được hát 1 bài sau khi pv. hehe.may là hát k tồi

Thi tuyển vào Vietcombank Quảng Ngãi

Em có nhận được thông báo thi tuyển vào vietcombank quảng ngãi, tuy nhiên em có nghe nói rằng đã có sự sắp sếp nội bộ ngân hàng, hoặc phải lót đường thì mới vào được, không biết tin đó có đúng không ạ. Vì hiện giờ em đang ở tphcm không biết có nên về thi không. Nếu về thì tối thứ 7 lên xe trưa chủ nhật toiw chiều thi xong lên xe vô lại sáng thứ 2 đi làm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên