Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

mình ko thầy nói là tuyển những vị trí nào, lấy bao nhiêu người, chỉ thấy thông tin tuyển dụng thì nộp hồ sơ thôi :D
Mình vừa đc gọi đi thi. 24 này thi rồi...hix gấp quá chưa ôn j cả :((

24 mình cũng thi. bạn thi vị trí nào vậy. mình chả biết ôn j nữa. ko biết có phải thi trắc nghiệm hết ko. mà nghe nói tiếng anh khó lắm thì phải. hix

tớ cũng vừa được gọi. tớ thi tín dung. các cậu? có đề hay bài giải bài tập tín dụng ko cho tớ xem với.

có phải Vietcombank thanh hóa ko cậu. thi trắc nghiệm hết mà. có bài tập đâu

Trắc nghiệm bao gồm những mảng kiến thức nào vậy cậu, có khó lắm ko? t cũng thi nè mà chưa học được gì lo quá! mọi ng chia sẻ với nhé!

nhiều mảng mà cậu như nghiệp vụ ngân hàng, kế toán, thanh toán quốc tế, tài chính tiền tệ, kinh tế vi mô, vĩ mô. còn tiếng anh thi 30 câu trắc nghiêm a,b,c, 30 câu điền từ thích hợp, đọc đoạn văn trả lời... hi. t cũng đang lo đây. c đã đi làm chưa hay đang thi thôi

t mới ra trường, đang thi thôi. b hiện đang ở đâu thía, đi làm rùi nhỉ?

t cũng đang thi bạn à. tớ học quản trị kinh doanh cảu HVNH, vừa ra trường , kiến thức về ngân hàng ko đc học nhiều nên h còn linh tinh lắm. bạn học trường j vậy,quê ở đâu, tớ ở hậu lộc

t học Tài chính - Ngân hàng HVTC, Kiến thức chắc cũng chẳng hơn cậu đâu. Thế nên lo lắm.hjx. t ở Như Xuân, bít ko?

t cung thi o thanh hoa nay,thay bao nghiep vu kho hon de tieng anh dung ko cac b?thi cho bit thoi chu cung cha hi vong dau

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên