Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Em vừa mới ra trường thôi ạ, đang trong giai đoạn học việc thử viêc tại SHB. Học việc thì 50% lương, tầm 3tr6/ tháng. Lương cứng thì sẽ tầm 7 - 8tr, chưa kể lương kinh doanh. Em hỏi các anh chị cùng làm thì thấy thưởng của SHB cx tốt tùy theo cống hiến và năng lực, chị ngồi cạnh em năm rồi được thưởng Tết 6 tháng lương. Em thấy khoản đãi ngộ thì SHB khá là ngon so với mặt bằng chung khối TMCP ngoài quốc doanh ạ.
Em ơi, e làm doanh nghiệp hay cá nhân đấy, cho chị chút kinh nghiệm pvan vòng 2 dc ko? Chị sắp pvan vòng 2 khách hàng doanh nghiệp, cũng chưa có kinh nghiệm làm bank:~

Mng ơi, cho mình hỏi chút,hôm rồi đi phỏng vấn sơ tuyển giao dich vien shb, đo chiều cao, t bị thiếu mất 2cm @@ liệu có trượt luôn vòng sơ tuyển k mng :((((

QUOTE="hamy222, post: 868805, member: 312860"]bạn đã có kết quả phỏng vấn sơ loại chưa bạn[/QUOTE]
Có kết quả mấy hôm rồi bạn nhé. Xem danh sách trên shbjobs.com ý.

Mới đi pv lần 1 hôm thứ 6 ( 24/09) vị trí QHKH CN. Hôm nay được gọi đi pv vòng 2. Không biết số phận sẽ ra sao ? Bữa mình thử deal lương 10-11trđ mà có vẻ mấy sếp ko chịu :v

Mới đi pv lần 1 hôm thứ 6 ( 24/09) vị trí QHKH CN. Hôm nay được gọi đi pv vòng 2. Không biết số phận sẽ ra sao ? Bữa mình thử deal lương 10-11trđ mà có vẻ mấy sếp ko chịu :v
Anh ơi anh pv lần 2 chưa cho em tí review với ạ, mai em pv lần hai đây mà chưa biết ôn gì. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên