Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào sáng được gọi phỏng vấn vị trí "chuyên viên phát triển thị trường và kinh doanh ngân hàng điện tử" ko? Mình quên ko hỏi có phải mang theo hồ sơ không? Mà 2h ngày 21/10 ở 81 trần hưng đạo ạ, đang đi đường mình nghe không rõ.hic hic

Hôm nay mình cũng được gọi đây! nhưng m pv là 3h chiều! Thứ 4 ngày 21/10.Địa chỉ đúng rồi đấy bạn!Họ cũng ko dặn mang theo gì!

Mình phỏng vấn khách hàng doanh nghiệp bạn à
Thường pv ở SHB sẽ được gọi rất sớm, mình pv ca 2 vòng đều sang ngày hôm sau là có kết quả luôn bạn à, nếu đợi lâu lâu mà không có kết quả thì ta cứ tìm thêm cơ hội mới bạn à.
Ôi mình pv vị trí khác, hn đã 1 tuần chắc thế thật r. Thanks bạn nhé

Cứ mang theo cho trưng chắc bạn ạ! có ai biết gì về vị trí CV KD E-Banking giúp em với! Em hẻm hiểu lắm về cv này! hiu hiu

Tuần trc mình đc gọi đi pv KHDN nhưng bận ko đi đc, tuần này ngta gọi lại hẹn ngày mai. Bạn pv ở đâu thế? Lúc ngta gọi mình đg đi đường nên ko nghe rõ, có phải Phan Chu Trinh ko?
Bạn pvan ở đâu thế, nta goi pvan mình quên khuấy mất địa chỉ pvan cái gì mà tâng 5 ở đâu ý ai bik hem?
PS: Mn cho hỏi PV KHDN ở Hà Nội chỗ nào?(Mình nghe loáng thoáng tầng 5 cái gì j j ý :( k rõ)

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back