Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có ai 14/10/2015 thi GDV ở TP HCM không ạ. Sao sáng mình vô thấy thi ở Hoàng Diệu Q.4. Chiều vô xem lại thấy đổi sang Pasteur rồi. Cuối cùng là thi ở đâu vậy ạ

HI, tks bạn nha, nghiệp vụ bỏ lâu r, h chẳng nhớ gì nữa cả. Phần thi chắc ko qua nổi

14/10 thi mà tớ chẳng biết đề như thế nào. tớ lo tự luận lắm các cậu ơi :(( ai có đề nào share cho tớ với ạ :( SHB là niềm ước mơ của tớ :(( chỉ thèm vào giao dịch viên shb thôi aqj

14/10 thi mà tớ chẳng biết đề như thế nào. tớ lo tự luận lắm các cậu ơi :(( ai có đề nào share cho tớ với ạ :( SHB là niềm ước mơ của tớ :(( chỉ thèm vào giao dịch viên shb thôi aqj
Bạn ơi, bạn test vào vị trí giao dịch viên à, t tưởng SHB bây giờ không thi nữa, chỉ pv thôi, hay là chỉ vị trí QHKH t thi là ko test nữa nhỉ. GDV bên SHB lương cao ngất ngưởng luôn đấy bạn à. :)

Bạn ơi, bạn test vào vị trí giao dịch viên à, t tưởng SHB bây giờ không thi nữa, chỉ pv thôi, hay là chỉ vị trí QHKH t thi là ko test nữa nhỉ. GDV bên SHB lương cao ngất ngưởng luôn đấy bạn à. :)
T có ng quen trong shb và anh ấu nói là lương ko đc như lời đồn đâu b ui. T chỉ muốn có đề tự luận lần trc tớ từng thi nhưng ko làm đc đề đó. Hối hận muôn phần. Nên giờ chỉ xin bạn nào có đề. Ib tớ sẵn sàng mua lại . Hic. Ai có cứ ib tớ nha. Gấp lắm rùi huhu

các chị có đề tự luận ko ạ? cho em xin đề tự luận với. huhu ko biết đề tự luận gdv nó có về phần gì ạ?

Mình mới được gọi pv Qhkhdn ở ĐN. Châc là pv sơ tuyển. Mọi người có kinh nghiệm chỉ giúp mình với. Pv họ hỏi những gì vậy ạ. Hic help me

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên