Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm nay mình vừa đi test ở SHB Hải Phòng về. chì làm bài nghiệp vụ thôi! có 3 mảng chính: câu hỏi tình huống, câu hỏi tính toán chủ yếu là về tiền gửi TK, GTCG..., và 1 ít về tín dụng nữa đấy. các bạn cũng nên tìm hiểu thêm về các loại SP , phí GD của SHB nữa nhé! tất cả có 65 câu, thời gian 60p. nếu ko tăng tốc thì cũng ko kịp đâu...^^! hic! ko bít thế nào đây...lo quá!
bạn làm ổn ko? một số câu mình tích bừa vào
vì nhanh hết giờ quá. chiều nếu đc đi pv thì tối về khoe thành tích với pà con nhé

bạn làm ổn ko? một số câu mình tích bừa vào
vì nhanh hết giờ quá. chiều nếu đc đi pv thì tối về khoe thành tích với pà con nhé
chắc out rồi bạn ơi! sắp hết ngày 17 rồi mà chẳng thấy anh ( chị ) nào gọi cả! hic! buồn quá! lại ghi thêm vào list ngân hàng đã từng đặt chân qua vậy! Mình làm cũng được, có 1 số câu về phí ngân hàng, t chưa xem nên cũng hên xui. Mà ko biết thế nào thì đạt tiêu chuẩn của ngân hàng này bạn nhỉ? mà bạn thi phòng nào thế t thi C202

chắc out rồi bạn ơi! sắp hết ngày 17 rồi mà chẳng thấy anh ( chị ) nào gọi cả! hic! buồn quá! lại ghi thêm vào list ngân hàng đã từng đặt chân qua vậy! Mình làm cũng được, có 1 số câu về phí ngân hàng, t chưa xem nên cũng hên xui. Mà ko biết thế nào thì đạt tiêu chuẩn của ngân hàng này bạn nhỉ? mà bạn thi phòng nào thế t thi C202
tớ cũng thi phòng đó, ngồi số 4 đây, bàn thứ 2 chán quá, biết là khó đỗ nhưng cũng muốn đi pv xem sao, hix.
mà sáng nay bạn đã được gọi chưa

Mình cũng rất thíc SHB, nhưng sau lần bị loại ở vòng pv đợt tháng 9 thấy mất đi tự tin nhiều quá :((

bạn cangot pv đợt tháng 9 có phải vị trí hỗ trợ tín dụng k?
m cũng pv đợt tháng 9 ở chi nhánh shb thăng long, k biết có pahir ng quen k?
^^!

bạn cangot pv đợt tháng 9 có phải vị trí hỗ trợ tín dụng k?
m cũng pv đợt tháng 9 ở chi nhánh shb thăng long, k biết có pahir ng quen k?
^^!
Đúng rùi bạn ah. đợt đấy mình pv ca sáng nhưng mãi tới chiều mới được pv cơ
Thế bạn có được gọi đi làm ko vậy?

Có ai từng đc Phỏng vấn vị trí QHKHDN ở SHB chưa?? Đc phỏng vấn những câu hỏi nào ?? Chia sẻ cho mình 1 ít exp với. Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên