Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Không biết SHB có tuyển ở TPHCM không nữa...
Hem! Mình đi pv SHB Kiên Giang nè! Để kể lại cho nghe!
"Chào em! Sao? Các bạn pv trước đều trả lời rất tốt rồi! Em làm cách nào để tụi anh nhớ tới em đây?"
Xong mình tl mà mình cảm thấy tào lao quá nên thôi khỏi post, các bạn tự suy nghĩ đi nhé!
Tiếp: Em tự giới thiệu về mình xem!
Tiếp: Em làm bên công ty cũ vậy đã kiếm được bao nhiêu khách hàng trong thời gian làm việc? Và bằng cách nào?
Tiếp: Các DN bây giờ làm đẹp báo cáo tài chính lắm! Em làm sao để nhận biết chính xác số liệu đó?
Tiếp: Theo em một Nhân viên QHKH thì cần có những phẩm chất gì để công việc mình được tốt?
Tiếp: Khi em thẩm định một hồ sơ vay vốn em cần lưu ý những vấn đề gì?
Mình chỉ có bao nhiêu kinh nghiệm, các bạn sưu tập thêm nhé! Chúc may mắn:)):)):)):)):))

---------- Post added 30-01-2012 at 10:27 PM ----------

ai có thể nói chi tiết được ko với. chưa cókn đi phỏng vấn nên chưa hình dung ra đc
Hem! Mình đi pv SHB Kiên Giang nè! Để kể lại cho nghe!
"Chào em! Sao? Các bạn pv trước đều trả lời rất tốt rồi! Em làm cách nào để tụi anh nhớ tới em đây?"
Xong mình tl mà mình cảm thấy tào lao quá nên thôi khỏi post, các bạn tự suy nghĩ đi nhé!
Tiếp: Em tự giới thiệu về mình xem!
Tiếp: Em làm bên công ty cũ vậy đã kiếm được bao nhiêu khách hàng trong thời gian làm việc? Và bằng cách nào?
Tiếp: Các DN bây giờ làm đẹp báo cáo tài chính lắm! Em làm sao để nhận biết chính xác số liệu đó?
Tiếp: Theo em một Nhân viên QHKH thì cần có những phẩm chất gì để công việc mình được tốt?
Tiếp: Khi em thẩm định một hồ sơ vay vốn em cần lưu ý những vấn đề gì?
Mình chỉ có bao nhiêu kinh nghiệm, các bạn sưu tập thêm nhé! Chúc may mắn

có bạn nào có thông tin chính xác về SHB Lâm Đồng đợt hết hạn hồ sơ 26/11/2011 không? chia sẻ giúp mình với.........
mình nghe có bạn nói là đã thi và pv rồi, nhưng không biết là tất cả các vị trí đều như vậy, hay là chỉ mới chỉ một số vị trí thôi???............
Mình nộp Hỗ Trợ Tín Dụng................
chúc cả nhà 1 năm mới hạnh phúc và thành công!!!

Chà, SHB phỏng vấn hỏi nhiều câu hay ho quá, tha hồ nghe mng chém \m/

Phỏng vấn SHB Vũng Tàu , hỏi về nghiệp vụ, với lại một số kiến thức xã hội, anh văn, và có những câu đã thi trong phần thi tuyển

mọi ng cho mình hỏi là thi viết ở SHB bây giờ đều là hình thức trắc nghiệm hay có tự luận?mình sắp thi chuyên viên QHKHCN

Mình sắp thi Hỗ Trợ TD của NH SHB.
Các bạn chỉ dùm mình là thi những gì vậy ạ? Và trắc nghiệm hết hay cả tự luận nữa ạ. Giờ ko biết ôn gì nữa :(
Lo lắng và hồi hộp quá :">

Mình sắp thi Hỗ Trợ TD của NH SHB.
Các bạn chỉ dùm mình là thi những gì vậy ạ? Và trắc nghiệm hết hay cả tự luận nữa ạ. Giờ ko biết ôn gì nữa :(
Lo lắng và hồi hộp quá :">
thi trắc nghiệm thôi bạn ạ, mà bạn thi ở chi nhánh nào vậy?

SHB thì bình thường bao nhiêu ngày sẽ có lịch thi viết sau khi hết hạn gửi CV qua Mail nhỉ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên