Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nào đang làm chuyên viên hỗ trợ phần mềm ứng dụng thuộc khối cntt ở hội sở SHB k ạ. Cho e biết về giờ giấc làm việc vs lương thưởng đãi ngộ với. E đag làm hồ sơ để cbi đi làm ạ. E cám ơn

Ở hà nội, có bạn nào đi làm chưa vậy?
Hà Nội thì 1/12 được phân về các phòng giao dịch để bắt đầu quá trình học việc nhé. Mình thuộc chi nhanh Hà Nội, kết quả có rồi nên bạn nào ko đc gọi thì ôn tiếp thi lần sau nha ^^

Hà Nội thì 1/12 được phân về các phòng giao dịch để bắt đầu quá trình học việc nhé. Mình thuộc chi nhanh Hà Nội, kết quả có rồi nên bạn nào ko đc gọi thì ôn tiếp thi lần sau nha ^^
Thế là có kết quả hết rồi hả bạn? Tớ mới pv KHCN vòng 2 ngày 27/11. Đã có kq nhanh vậy ạ :(. Max buồn :(

Có bạn nào nộp vị trí CV HTTD đợt tháng 9 - Hà Nội được đi test chưa.sao mà mình chẳng thấy thông báo lịch thi ji cả mà giờ T12 lại thấy đăng tuyển tiếp.
Bạn nào biết thì trả lời hộ mình với.
Hic :(

Có bạn nào nộp vị trí CV HTTD đợt tháng 9 - Hà Nội được đi test chưa.sao mà mình chẳng thấy thông báo lịch thi ji cả mà giờ T12 lại thấy đăng tuyển tiếp.
Bạn nào biết thì trả lời hộ mình với.
Hic :(
t nộp đợt t11 hết hạn hôm 14/11 đã đi pv hôm 26/11 rồi bạn ah.Chắc bạn k đc gọi rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,618
Thành viên mới nhất
twintemplemerch
Back
Bên trên