HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sao Nhân sự TPBank làm lâu thế nhỉ? Hẹn sau 7-10 ngày là có kq mà giờ vẫn chưa thấy đâu. Gọi điện lên hỏi thì chị bảo: Vẫn chưa có kq cuối cùng e ạ, khi nào có chị mới báo được, đỗ hay trượt đều có email :|
P/s: ai pv Tái thẩm định cá nhân hôm 08/03/2016 có thông báo j chưa ạ?
Có Mail chưa b?

có ai có kết quả pv vòng 2 vị trí GDV ngày 20/05/2016 ở Hà Nội chưa ạ? e pv k được tốt nhưng vẫn hóng kq cái ạ

Hiện tại vẫn chưa thấy email miếc gì trong khi gọi thì Nhân sự cáu, bảo khi nào có chị sẽ gửi mail, haizzz.
T bỏ rồi, trúng tuyến bank khác lương cao hơn, bái bai TPBank :v
Nếu trượt thì rất lâu sau mới có mail cảm ơn nhưng kiểu gì họ cũng gửi :)

các bạn cho mình hỏi nộp CV trực tuyến cho TP có mail tự động trả lời ko nhỉ.mình gửi mà ko thấy báo đã nhận được mail nên cũng lo

các bạn cho mình hỏi nộp CV trực tuyến cho TP có mail tự động trả lời ko nhỉ.mình gửi mà ko thấy báo đã nhận được mail nên cũng lo
Thường nếu ko pass vòng hs thì sau 1 ngày bạn sẽ nhận được mail phản hồi còn nếu gửi hồ sơ xong mà không nhận được mail thì khả năng bạn pass vòng hs là rất cao

Thường nếu ko pass vòng hs thì sau 1 ngày bạn sẽ nhận được mail phản hồi còn nếu gửi hồ sơ xong mà không nhận được mail thì khả năng bạn pass vòng hs là rất cao
điều này chắc khoảng bn % vậy bạn.chả lẽ có mail rep lại báo luôn là ko đủ điều kiện. hẹn lần sau

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên