HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn cho mình hỏi với, có bạn nào test GDV ngày 5/10 ở HCM ( Lãnh binh thăng) có kết quả chưa? Mình test đc 1 tháng rồi, mà ko thấy bên NH thông báo gì, đậu hay rớt cũng phải báo chứ nhỉ?
mình cũng k thấy thông báo j,chắc là rớt r nên k thông báo

có ai pv Lê Hồng Phong 27/10 vị trí QHKH DN có kết quả chưa nhỉ. không thấy phản hồi gì cả. đang đợi kết quả để quyết định mà lâu quá

CÓ BẠN NÀO CÓ KINH NGHIỆM ỨNG TUYỂN VÀO CV TÁI THẨM ĐỊNH CÁ NHÂN KHÔNG???
M ĐÁP ỨNG HẾT YÊU CẦU MÀ 2 LẦN KHÔNG ĐC GỌI NHỈ
Bạn nộp ở đâu vậy. HN hay TP HCM. Mình cũng nộp vị trí Tái thẩm định CN ở HN mà từ tháng trước đến giờ chưa thấy gì. TP bank sẽ chờ hết hạn nộp hồ sơ rồi gọi test và pv hay cứ được ứng cử viên nào là gọi thôi vậy. 15/11 là hết hạn nộp hồ sơ, không biết bao giờ mới gọi pv hay là tạch rồi nữa :(

Cho mình hỏi có bạn nào phỏng vấn vị trí Call Center trưa hôm thứ ba ngày 10/11 ở Lê Hồng Phong được gọi lại chưa ạ :)

nghe bạn mình nói là pv sơ tuyển lần 1 của TP bank, qua thì sẽ thi viết,. mình mới pvan sơ tuyển ngày 26/11/2015 mà được gọi điện 02/12/2015 đến phỏng vấn lần 2 nữa là sao nhỉ.
Hoang mang quá à :(((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back