HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mấy bạn đỗ HTTD ơi cho mình hỏi tí. Sau khi nhận được điện thoại thông báo đậu thì các bạn đã nhận được thư mời làm việc chưa

Mọi người ơi, đã ai nhận được thư mời làm việc chưa thế. Mình hóng quá, sắp hết tháng rồi mà chưa thấy gì cả

như mình đợt trc qhkh thì ngày 5 mới có kq, 12 bắt đầu đào tạo và hết tháng là vừa xong để sang tháng đi làm. Đợt trc đó cũng như vậy nên các bạn đừng sốt ruột nhé. Các vị trí tuyển ít chắc sẽ phụ thuộc thêm vào độ cấp bách của vị trí nữa.

Bạn ơi, bạn của bạn nhận được điện thoại hôm nào mà sao đã có mail rồi à. Mình vừa nhận đc đt hôm 25 mà nay vẫn chưa thấy có mail gì hết
Bạn t nhận điện thoại báo đỗ thứ 3 vừa rồi và tối qua nhận mail báo nhận việc 1/12 này. Ngân hàng tiên phong có 2 ngày kí hợp đồng là mùng 1 và 15 thôi. C được báo đỗ rồi thì gọi điện hỏi đi. Vì thấy nó phải đi in giấy tờ để làm thủ tục sáng thứ 2 đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên