HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mấy bn ơi, cho mình hỏi cái này tý xíu đc ko ? Chiều nay mình vừa nhận đc mail bên TPB nhưng trong mail lại bị bỏ xót mất giờ đến ký hợp đồng, ko biết mấy bn có bị vậy ko ? Nếu ko thì mấy bn cho mình biết mấy giờ đc ko ? Mình cám ơn nhiều lắm, hic
cái đây thì ko cần phải thắc mắc đâu bạn :D :D
Ko lẽ họ ko ghi thì bạn lên buối trưa hay cuối chiều, cứ chờ chực tới h đẹp mà lên thôi :D

Mấy bn ơi, cho mình hỏi cái này tý xíu đc ko ? Chiều nay mình vừa nhận đc mail bên TPB nhưng trong mail lại bị bỏ xót mất giờ đến ký hợp đồng, ko biết mấy bn có bị vậy ko ? Nếu ko thì mấy bn cho mình biết mấy giờ đc ko ? Mình cám ơn nhiều lắm, hic
tầm 8h hơn là được bạn ạ.

TPB có vẻ tuyển nhiều mà cũng ko có nhiều hứng thú các vị trí lắm. Nhưng dù sao đây cũng là nơi mình pv 2 lần với chị nhân sự rất dễ gần nên vẫn nhiều cảm tình :D

TPB có vẻ tuyển nhiều mà cũng ko có nhiều hứng thú các vị trí lắm. Nhưng dù sao đây cũng là nơi mình pv 2 lần với chị nhân sự rất dễ gần nên vẫn nhiều cảm tình :D
Mình đang làm MBer, đợt này Tiên Phong tuyển Hội sở cũng kế hoạch thi tuyển vậy! Nghe nói bên Tiên Phong môi trường ổn mà ko bị giờ giấc quá đà!

sau 2 lần pv thì biết là khó vào rùi :< mà công việc mới cũng khá ổn nên ko hào hứng như trước nữa :D

Bạn ấy goi điện cho nhân sự xác nhận lại thời gian nhé (Xem ở cuối email). Mấy anh chị TPB rất thân thiện và hoan nghênh các bạn có phản hồi tích cực.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,628
Thành viên mới nhất
dankyexness
Back
Bên trên