HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bít thế mình apply cái hỗ trợ tín dụng. hình như tuyển nhiều. ít ra có nhiều cơ hội hơn. hức. ko bít cùng lúc apply vài vị trí có đc ko các bạn. t thi tái thẩm. đang đợi kết quả. nhưng dự là tạch nên muốn nộp thêm cái gdv và qhkh nữa luôn

Hỗ trợ tín dụng tuyển không nhiều đâu bạn, ở HCM thì full rồi. Đầu tháng sẽ có 2 người vào. Haizzz cạnh tranh gay gắt :confused:

Những bạn ký hợp đồng ngày 27/9 tại 57 lý thường kiệt có lịch đào tạo chưa? TPB hay nhỉ, có kết quả phỏng vấn là bắt ký luôn mặc dù chưa có lịch cụ thể, sợ bị ngân hàng khác lấy mất nhân lực chắc.

Bạn phỏng vấn hỗ trợ tín dụng ở chi nhánh hay Hội sở vậy bạn, mình pv hỗ trợ tín dụng hôm 18/9 thì 24/9 biết kết quả rồi.
tớ cũng pv hôm 18/09 đấy. gõ nhầm. bạn có kết quả đỗ rùi à? tớ chưa thấy gì mà liên lạc với bên nhân sự thì chưa liên lạc được

tớ cũng pv hôm 18/09 đấy. gõ nhầm. bạn có kết quả đỗ rùi à? tớ chưa thấy gì mà liên lạc với bên nhân sự thì chưa liên lạc được
mình được Thoòng báo trúng tuyển từ 24/9 nhưng chưa có thư mời, bạn k đc gọi ah, thế bạn có nhận được Mail ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên