HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi được hẹn mấy h lên Lý Thường Kiệt vậy? t 11h ngày 27/9/2014. Bạn thi KHCN hay KHDN?
t cũng đc hẹn 9h 27 , bạn thử hỏi gọi điện hỏi sacombank xem:), với cả tham khảo trên ub xem :)
mình phỏng vấn vị trí nhân viên khách hàng cá nhân, được mail mời thứ 7 này 9h lên lý thường kiệt ký hợp đồng, cơ mà đào tạo nếu bỏ dở thì phải bồi thường 3tr thì hơi do dự vì mình cũng đỗ sacombank nhưng chưa được gọi đi. Bọn TPB này làm việc nhanh thật, không biết nên làm luôn hay chờ bank khác gọi.
Mấy bạn ơi, thời gian thử và học việc của các bạn là bao nhiêu đấy? Mình cũng nhận đc mail hẹn

t thi hỗ trợ quan hệ khách hàng doanh nghiệp bạn ak
Hỗ trợ QH
t thi hỗ trợ quan hệ khách hàng doanh nghiệp bạn ak
bạn ơi, vị trí của bạn chính là vị trí hỗ trợ tín dụng đấy à? hay là trợ lý khdn? hỗ trợ tín dụng thường thi khó hơn, cứ cố gắng rồi sẽ có bến mà :)
mà phỏng vấn hỗ trợ họ có hỏi nhiều kiến thức nvu ko bạn?

Sáng Thứ 6 này em có lịch đi phỏng vấn vòng 2 ở TP Bank vị trí Giao dịch viên, có anh chị nào có kinh nghiệm share cho em với ạ. Em mới lần đầu đi phỏng vấn, vẫn chưa biết là nó như thế nào hết ý. :'( Cần học những gì chuẩn bị ra sao phiền mọi người giúp em với, em cảm ơn trước ạ. ^^
B nộp hs hôm nào vậy?? vị trí GDV í :)

Ac nào có kinh nghiệm chỉ cho e vs. 9h e được hẹn đến kí hợp đồng, nhưng mà lại trùng với h thi Thuế, không biết đến muộn có sao không, em cũng không có sdt để liên lạc lại là xin đến muộn. Giúp e vs ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên