HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi được hẹn mấy h lên Lý Thường Kiệt vậy? t 11h ngày 27/9/2014. Bạn thi KHCN hay KHDN?

mình phỏng vấn vị trí nhân viên khách hàng cá nhân, được mail mời thứ 7 này 9h lên lý thường kiệt ký hợp đồng, cơ mà đào tạo nếu bỏ dở thì phải bồi thường 3tr thì hơi do dự vì mình cũng đỗ sacombank nhưng chưa được gọi đi. Bọn TPB này làm việc nhanh thật, không biết nên làm luôn hay chờ bank khác gọi.

mình phỏng vấn vị trí nhân viên khách hàng cá nhân, được mail mời thứ 7 này 9h lên lý thường kiệt ký hợp đồng, cơ mà đào tạo nếu bỏ dở thì phải bồi thường 3tr thì hơi do dự vì mình cũng đỗ sacombank nhưng chưa được gọi đi. Bọn TPB này làm việc nhanh thật, không biết nên làm luôn hay chờ bank khác gọi.
t cũng đc hẹn 9h 27 , bạn thử hỏi gọi điện hỏi sacombank xem:), với cả tham khảo trên ub xem :)

Bạn siêu quá! hi. t thì chỉ có 1 ngân hàng này thui. bạn suy nghĩ xem nhé, trưa mai phải reply lại cho NH rùi. mong gặp bạn tại TPBank.:D

t cũng đc hẹn 9h 27 , bạn thử hỏi gọi điện hỏi sacombank xem:), với cả tham khảo trên ub xem :)
Bạn siêu quá! hi. t thì chỉ có 1 ngân hàng này thui. bạn suy nghĩ xem nhé, trưa mai phải reply lại cho NH rùi. mong gặp bạn tại TPBank.:D
Thứ 3 vừa rồi, bọn sacombank gọi cho mình bảo chúc mừng đã qua vòng phỏng vấn , cần bổ sung hồ sơ, gửi bản photo hộ khẩu công chứng vào trong hội sở (chắc phải 2 ngày mới đến nơi) để lãnh đạo duyệt, thì hôm nay TPB báo đỗ, hẹn thứ 7 lên ký.
Anh mình bảo cứ lên ký rồi đi đào tạo, nếu chỗ khác ngon hơn gọi thì đi, nhưng nếu bỏ thì phải bồi thường 3 củ, đang phân vân nên chờ tiếp hay làm luôn.

Minh thi vua nhan dc mail bao do, nhung phai thu viec 8 thang:((. Ngoai ra con phai dong hoc phi 1 lop dao tao j do>>:mad:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên