HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t cũng nhận đc mail cảm ơn :( hình như là tạch hay sao ấy :( nhìn chữ cảm ơn chán hẳn

có lẽ tp gọi đi pv đấy. c thử mail lại cho cái a hiếu j hay gửi mail xem :)
Tại TPB có nhiều phòng ban mà gọi lại chẳng biết gặp ai nên c thôi, hnay nhận dc cái này :)) mà rõ ràng hôm đấy trả lời rất trơn tru mà, có 1 a pv còn bảo a thấy e hợp đỗ rồi đấy, tuần sau có kết quả, t7 nhận dc điện thoại số máy bàn cơ k phải di động nhỡ, gọi lại thì tổng đài TPB xin cảm ơn quý khách, để gọi đến phòng nào vui lòng ấn số máy lẻ =)) mà mình biết gọi j nên dập đi í :( mail lại cho a hiếu ntn bjo b nhỉ??

Tại TPB có nhiều phòng ban mà gọi lại chẳng biết gặp ai nên c thôi, hnay nhận dc cái này :)) mà rõ ràng hôm đấy trả lời rất trơn tru mà, có 1 a pv còn bảo a thấy e hợp đỗ rồi đấy, tuần sau có kết quả, t7 nhận dc điện thoại số máy bàn cơ k phải di động nhỡ, gọi lại thì tổng đài TPB xin cảm ơn quý khách, để gọi đến phòng nào vui lòng ấn số máy lẻ =)) mà mình biết gọi j nên dập đi í :( mail lại cho a hiếu ntn bjo b nhỉ??
t cũng ko rõ c ạ. vì mail thông báo của t toàn là a hiếu mà, có mỗi a ý để hỏi thôi, bảo em bị nhỡ mấy bàn của tpb, hỏi a xem đó là j.
hôm t pv buồn cười lắm, hỏi có ny chưa rồi trêu, h nhận đc thư cảm ơn :((

t cũng ko rõ c ạ. vì mail thông báo của t toàn là a hiếu mà, có mỗi a ý để hỏi thôi, bảo em bị nhỡ mấy bàn của tpb, hỏi a xem đó là j.
hôm t pv buồn cười lắm, hỏi có ny chưa rồi trêu, h nhận đc thư cảm ơn :((
T bị hỏi là e có biết hát k? thấy ghi là học 7 năm múa hồi nhỏ thế sao lại theo ngân hàng làm j? trông thế này sao k hát múa dấn thân vào showbiz :)) bó tay chấm com =)) mà có bạn lại bảo k nhận dc mail như thế này cơ b ạ, kiểu bặt luôn í, mà đọc kĩ thì mail cũng có bảo mình trượt đâu, "chúng tôi sớm thông báo tiến trình tuyển chọn tiếp theo và kết qả cuối cùng mà" chắc mấy b kia xuất sắc nên nhận luôn, mình thuộc diện cân đường hộp sữa nên cân nhắc thêm 1 tuần í :)) đợi đến t4 hết khảo sát này xem ntn b ạ :) b thi trợ lí KHDN à?

T bị hỏi là e có biết hát k? thấy ghi là học 7 năm múa hồi nhỏ thế sao lại theo ngân hàng làm j? trông thế này sao k hát múa dấn thân vào showbiz :)) bó tay chấm com =)) mà có bạn lại bảo k nhận dc mail như thế này cơ b ạ, kiểu bặt luôn í, mà đọc kĩ thì mail cũng có bảo mình trượt đâu, "chúng tôi sớm thông báo tiến trình tuyển chọn tiếp theo và kết qả cuối cùng mà" chắc mấy b kia xuất sắc nên nhận luôn, mình thuộc diện cân đường hộp sữa nên cân nhắc thêm 1 tuần í :)) đợi đến t4 hết khảo sát này xem ntn b ạ :) b thi trợ lí KHDN à?
:)) có mấy bạn đc gọi luôn lận,
t thi nv khcn cơ. t thì bị hỏi chia tay có đau khổ ko, bao lâu vực dậy =))) chết cười luôn ấy, mà t ít hỏi về nvu hay tình huống lắm c ạ :(

:)) có mấy bạn đc gọi luôn lận,
t thi nv khcn cơ. t thì bị hỏi chia tay có đau khổ ko, bao lâu vực dậy =))) chết cười luôn ấy, mà t ít hỏi về nvu hay tình huống lắm c ạ :(
t bị hỏi đúng 1 câu:đọc báo cáo tài chính ntn, t chịu luôn, các a c bảo k sao, sẽ dc học khi đào tạo :))

c ơi, hôm nay c lên chi nhánh thì ngta nói gì thế? :)
http://ub.com.vn/members/thonhpig13.132185/
Nói chuyện bình thường thôi bạn ạ ^^, kiểu như ko phải là pv í. anh ấy hỏi mình là em hiểu gì về vị trí em ứng tuyển , nhiều bạn vào rồi áp lực vất vả quá lại tìm cơ hội khác ,liệu em có thế không, em thấy mình có phù hợp với cv này ko ....Nói chuyện blala cuối cùng thì mình đc nhận đc vào chi nhánh anh ấy quản lý :)) hí hí .còn mấy hôm nữa sẽ có mail chính thức của bên nhân sự về khóa đào tạo tập trung thì phải ..[/QUOTE]
b ơi cho t hỏi b thi trợ lí KHDN hay KHCN vậy? lúc b nhận dc ddt là máy bàn hay di động? Tại hôm trc t nhận dc 1 số máy bàn gọi đến nhưng bị nhỡ, gọi lại là TPB nhưng chẳng biết ai gọi cả nên đành chịu. k biết là gọi ntn nữa:(

:)) c pv trong bao lâu thế? h nhận mail cảm ơn mà hoang mang. Tại t thấy số lượng ng đi pv nhiều lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên