HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tức là cậu pv lần 2 r nhờ. T pv ng chỉ bảo tuần sau có kq thôi. c chắc là họ ưng quá gọi luôn r :)) thích thế. sao t nghe nói pv lần 2 là kiểu trao đổi ký , đạo tạo nhỉ?[/QUOT do đến muộn nên ko kịp pv

Bạn ơi pv ơr lý thường kiệt xog là biết kết qả ai đc thì đi pv tiếp ngay hôm sau hay tnao? T pv xog các anh chị bảo đợi kết qả thôi k thấy hứa hẹn pv j nữa. Thế có phải tạch rồi ko :|
Chắc không phải vậy đâu cậu ạ :),pv lần 1 thường là do 4 người pv , hôm tớ pv ở LTK thì chỉ có 3 thôi ( do một anh đến muộn ), chiều tối về thì anh đến muộn gọi điện cho tớ hẹn pv vào ngày hôm sau ^^.chắc vì thế nên tớ có 2 buổi phỏng vấn :).
Hương Gorami: tớ chỉ biết là đc nhận vào chi nhánh anh pv lần 2 quản lý , đào tạo 2 tháng ,học việc 6 tháng ,lương ban đầu sẽ trong khoảng từ 3-5 tr . có thể đến làm quen việc tại chi nhánh vào thứ 2 tuần sau trước khi có mail đaò tạo tập trung bên nhân sự bạn ạ .^^[/QUOTE]
Thank b thảo vân nhé :)

Mình ứng tuyển trợ lý KHCN :)), Chúc bạn may mắn !!! đợi kết quả tốt vào tuần sau nha^^
Bạn ơi, bạn pv lần 1 vào hôm nào thế ? 2 bạn đều biết kq nhanh thế :) chắc mình lại tạch r :(

@thonhpig13 mình cũng y như bạn này nè.
Pass phần thi tuyển được TPBank gọi phỏng vấn lần đầu vào ngay 15/09. phỏng vấn về rồi ngay hôm sau 16/09 được một chị tên Mơ ở TPBank Ba Đình hẹn phỏng vấn tiếp tại chi nhánh. PV tiếp ở chi nhanh hôm 17/09 được các chị hẹn trong tuần này có kết quả. Thế là đúng chiều 19/09 được chị Mơ gọi điện sang tuần thú 2 đi làm luôn, làm quen tại chi nhánh. Ma hoang mang quá.. chả có 1 tin nhắn hay 1 cái mail xác nhận gì, chị cứ bảo t2 đến làm quen rồi có khóa đào tạo tập trung sau :eek:
à mà mình thi trợ lý QHKHDN

@thonhpig13 mình cũng y như bạn này nè.
Pass phần thi tuyển được TPBank gọi phỏng vấn lần đầu vào ngay 15/09. phỏng vấn về rồi ngay hôm sau 16/09 được một chị tên Mơ ở TPBank Ba Đình hẹn phỏng vấn tiếp tại chi nhánh. PV tiếp ở chi nhanh hôm 17/09 được các chị hẹn trong tuần này có kết quả. Thế là đúng chiều 19/09 được chị Mơ gọi điện sang tuần thú 2 đi làm luôn, làm quen tại chi nhánh. Ma hoang mang quá.. chả có 1 tin nhắn hay 1 cái mail xác nhận gì, chị cứ bảo t2 đến làm quen rồi có khóa đào tạo tập trung sau :eek:
à mà mình thi trợ lý QHKHDN

oh, thế thì chúc mừng bạn nha! mình thì ko biết 2 anh pv là ai nữa. cơ mà hôm trc thì pv vs 1 chị ở trung tâm bán chị ấy bảo nếu trúng tuyển thì về đó làm, nhưng mà hôm sau thì pv vs 2 anh nào ý. mà giờ chưa có gửi mail hay nt hay gọi điện gì hết á. nên là ko biết ra sao nữa. với lại hôm pv vòng 2 tớ lại pv với 2 bạn pv lần 1. chẳng hiểu tn nữa :(
Dù sao cũng chúc mừng bạn nha! :)

t cũng pv hôm 15, ngta bảo chờ tuần sau có kết quả. các bạn được phỏng vấn lần 2 thế là đỗ rùi à. sao mình đi pv lần nào cũng trượt thế nhỉ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên