HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tớ cũng có tâm lý sau pv như bạn , không ngờ là qua rồi :)) thoải mái lên nhé!^^
tức là cậu pv lần 2 r nhờ. T pv ng chỉ bảo tuần sau có kq thôi. c chắc là họ ưng quá gọi luôn r :)) thích thế. sao t nghe nói pv lần 2 là kiểu trao đổi ký , đạo tạo nhỉ?[/QUOT do đến muộn nên ko kịp pv
tớ cũng có tâm lý sau pv như bạn , không ngờ là qua rồi :)) thoải mái lên nhé!^^
Bạn ơi pv ơr lý thường kiệt xog là biết kết qả ai đc thì đi pv tiếp ngay hôm sau hay tnao? T pv xog các anh chị bảo đợi kết qả thôi k thấy hứa hẹn pv j nữa. Thế có phải tạch rồi ko :|[/QUOTE]
Chắc không phải vậy đâu cậu ạ :),pv lần 1 thường là do 4 người pv , hôm tớ pv ở LTK thì chỉ có 3 thôi ( do một anh đến muộn ), chiều tối về thì anh đến muộn gọi điện cho tớ hẹn pv vào ngày hôm sau ^^.chắc vì thế nên tớ có 2 buổi phỏng vấn :).
Hương Gorami: tớ chỉ biết là đc nhận vào chi nhánh anh pv lần 2 quản lý , đào tạo 2 tháng ,học việc 6 tháng ,lương ban đầu sẽ trong khoảng từ 3-5 tr . có thể đến làm quen việc tại chi nhánh vào thứ 2 tuần sau trước khi có mail đaò tạo tập trung bên nhân sự bạn ạ .^^

Chỉnh sửa lần cuối:
tức là cậu pv lần 2 r nhờ. T pv ng chỉ bảo tuần sau có kq thôi. c chắc là họ ưng quá gọi luôn r :)) thích thế. sao t nghe nói pv lần 2 là kiểu trao đổi ký , đạo tạo nhỉ?[/QUOT do đến muộn nên ko kịp pv

Bạn ơi pv ơr lý thường kiệt xog là biết kết qả ai đc thì đi pv tiếp ngay hôm sau hay tnao? T pv xog các anh chị bảo đợi kết qả thôi k thấy hứa hẹn pv j nữa. Thế có phải tạch rồi ko :|
Chắc không phải vậy đâu cậu ạ :),pv lần 1 thường là do 4 người pv , hôm tớ pv ở LTK thì chỉ có 3 thôi ( do một anh đến muộn ), chiều tối về thì anh đến muộn gọi điện cho tớ hẹn pv vào ngày hôm sau ^^.chắc vì thế nên tớ có 2 buổi phỏng vấn :).
Hương Gorami: tớ chỉ biết là đc nhận vào chi nhánh anh pv lần 2 quản lý , đào tạo 2 tháng ,học việc 6 tháng ,lương ban đầu sẽ trong khoảng từ 3-5 tr . có thể đến làm quen việc tại chi nhánh vào thứ 2 tuần sau trước khi có mail đaò tạo tập trung bên nhân sự bạn ạ .^^[/QUOTE]
Uh thanks bạn ^^ chắc pv ngta ưng quá nên gọi luôn. K biết mình tnao đây huhi

c ơi, hôm nay c lên chi nhánh thì ngta nói gì thế? :)
http://ub.com.vn/members/thonhpig13.132185/
Nói chuyện bình thường thôi bạn ạ ^^, kiểu như ko phải là pv í. anh ấy hỏi mình là em hiểu gì về vị trí em ứng tuyển , nhiều bạn vào rồi áp lực vất vả quá lại tìm cơ hội khác ,liệu em có thế không, em thấy mình có phù hợp với cv này ko ....Nói chuyện blala cuối cùng thì mình đc nhận đc vào chi nhánh anh ấy quản lý :)) hí hí .còn mấy hôm nữa sẽ có mail chính thức của bên nhân sự về khóa đào tạo tập trung thì phải ..[/QUOTE]

ủa, vậy anh ấy nói luôn là nhận chị vào chi nhánh đó ạ? hôm nay em lại vào như kiểu pv ấy ạ với 2 bạn nữa pv lần đầu. lúc đi về thì ko thấy nói trượt hay đỗ gì luôn nên cũng hoang mang style quá ạ! chúc mừng chị nha! :)

Bạn ơi pv ơr lý thường kiệt xog là biết kết qả ai đc thì đi pv tiếp ngay hôm sau hay tnao? T pv xog các anh chị bảo đợi kết qả thôi k thấy hứa hẹn pv j nữa. Thế có phải tạch rồi ko :|[/QUOTE]
http://ub.com.vn/members/thonhpig13.132185/
Nói chuyện bình thường thôi bạn ạ ^^, kiểu như ko phải là pv í. anh ấy hỏi mình là em hiểu gì về vị trí em ứng tuyển , nhiều bạn vào rồi áp lực vất vả quá lại tìm cơ hội khác ,liệu em có thế không, em thấy mình có phù hợp với cv này ko ....Nói chuyện blala cuối cùng thì mình đc nhận đc vào chi nhánh anh ấy quản lý :)) hí hí .còn mấy hôm nữa sẽ có mail chính thức của bên nhân sự về khóa đào tạo tập trung thì phải ..
uar5, vậy anh ấy nói luôn là nhận chị vào chi nhánh đó ạ? hôm nay em lại vào như kiểu pv ấy ạ với 2 bạn nữa pv lần đầu. lúc đi về thì ko thấy nói trượt hay đỗ gì luôn nên cũng hoang mang style quá ạ! chúc mừng chị nha! :)[/QUOTE]
:) cám ơn bạn , nhưng hình như pv lần 2 như thế là pass rồi đấy, lần 2 hình như là GĐ chi nhánh pv về chi nhánh mình thì phải .Anh pv bạn ở chi nhánh nào !!

dạ, em cũng ko biết 2 anh đó là ai. cơ mà hôm qua e pv với chị Xuân nhân sự và 1 chị là trưởng nhóm kinh doanh của trung tâm bán thui ạ. hôm nay thì vẫn coc chị Xuân và 2 anh nữa. em chẳng biết là tn nữa ạ :(

dạ, em cũng ko biết 2 anh đó là ai. cơ mà hôm qua e pv với chị Xuân nhân sự và 1 chị là trưởng nhóm kinh doanh của trung tâm bán thui ạ. hôm nay thì vẫn coc chị Xuân và 2 anh nữa. em chẳng biết là tn nữa ạ :(
:) bạn có hỏi bao h có kq pv không! bạn ứng tuyển vị trí gì nhỉ?

dạ em ko chị à. e thấy chi nhân sự bảo tuần sau báo kq thui ạ. em thi khcn chị ơi. chị thi gì ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên