HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các nam thanh nữ tú đừng nôn nóng. Từ từ rồi bạn nào cũng sẽ có kết quả ko có chuyện lãng quên đâu. Về cơ bản thì phòng nhân sự bận rất nhiều việc luôn tay luôn chân luôn ý nên cứ bĩnh tình các a/c ấy sẽ giải quyết trường hợp từng bạn một nhé !:oops:
thế e hỏi tí, cũng môt đột PV, ng có kết quả trúng tuyến rồi thì người chưa có có phải xác định tạch ko

Nếu mà tạch thì chắc cũng có mail chứ. Hôm thứ 3 mình gọi hỏi thì chị í bảo thứ 4 chị gửi kết quả, nhưng thứ 4 thì cũng chỉ có những bạn pv Tái TĐ tháng 8 có kq thôi, cái đợt của bọn mình bị quên hay sao í :)
mấy bạn PV hum 25 đc gọi rồi, nc là nản tóa

thế e hỏi tí, cũng môt đột PV, ng có kết quả trúng tuyến rồi thì người chưa có có phải xác định tạch ko
Chỉ xđ tạch khi bạn nhận được thư cảm ơn của NH . Đối với cả trường hợp cùng 1 đợt phỏng vấn cũng thế thôi. Vì 1 số lý do nào đó mà chậm với các bạn thôi nhé

Cho mình hỏi, ở đây có anh/chị nào đã qua đc 2 tháng thử việc chưa ạ?

minxu :rolleyes: e đang đi học với ziep_zero đúng ko nhỉ ?
e muốn hỏi gì thế ? inbox anh trả lời cho !

hichic, trong topic này ko có ai trúng tuyển vị trí Nhân viên thẩm định tài sản ở HCM à :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,645
Thành viên mới nhất
kg888nhacai
Back
Bên trên